Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>แรงกว่านี้มีอีกใหม ระดับเทพยังอาย เอิ๊กๆ..<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>แรงกว่านี้มีอีกใหม ระดับเทพยังอาย เอิ๊กๆ..<<

Celeron 500 กับความแรงที่ไม่เป็นรองใคร 555+ ลงวินโดว์อย่างเดียวชัดไป 2 ชั่วโมงรอจนหลับ
    บอร์ด MS7122A ชิป VIA HDD 5.9GB เอามารวมๆกัน เอิ๊กๆ ไปดูกัน

ในไบออสไม่มีเมนูให้ OC ต้องสลับจัมเปอร์ที่เมนบอร์ดครับ คลาสสิกจริงๆครับ

มาดูผลการทดสอบกันเลยดีกว่า

ลากขึ้นไปอีกหน่อยครับ 624MHz ทดสอบ PI 1M ไม่ผ่านครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=361655

จะรอเทสตูปลาอีกอย่าง รอไม่ไหวอะครับ วิ่ง FPS: 0.4 ผ่านไปชัวโมงแล้วยังไม่ไปใหนเลย เอาแค่นี้แล้วกันเดี๋ยวมัน
    จะแรงไปกันใหญ่ เทพจะแอบอิจฉาเอา เป็นยังไงบ้างครับกับคอมที่แรงระดับเทพยังอาย เิอิ๊กๆๆ

แรงโคตรๆ

Comment

เกิดมาเพิ่งเคยเห็นครับ

Comment

สงสัยจะว่างจัด
        อย่าให้เอาเสปคเทพมาโชว์นะเว้ย

P. I 133 MHZ
        Ram 16 MB
        vga 1 MB
        HDD 2.1 GB

Comment

กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by scops View Post
            แรงโคตรๆ

Originally posted by Explosively View Post
            เกิดมาเพิ่งเคยเห็นครับ
            ยังมีแรงกว่านี้อีกครับ แต่ขี้เกียดปัดฝุ่น
            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            สงสัยจะว่างจัด
            อย่าให้เอาเสปคเทพมาโชว์นะเว้ย

P. I 133 MHZ
            Ram 16 MB
            vga 1 MB
            HDD 2.1 GB
            ไม่มีไรทำตั่งแต่เช้า เลยจัดคอมเทพมาให้ชม เอิ๊กๆๆ..
            Originally posted by matoom View Post
            กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
            เหอๆ...

Comment

เข้ามาท้าชิงตำแหน่ง ครับ อิอิ
              Attached Files

Comment

ใครมี K5 K6 เอามาโชว์มั่งคร้าบบบ

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
                  ใครมี K5 K6 เอามาโชว์มั่งคร้าบบบ
                  เดี๋ยวเจอ K6II 350 ถ้ามันยังเปิดติดนะ เดี๋ยวไป ค้น MBที่บ้าน ก่อน

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    เข้ามาท้าชิงตำแหน่ง ครับ อิอิ
                    เหอๆ...ลงวินโดว์นานใหมครับ ของผมประมาน 2 ชัวโมง รอแล้วรออีก ถ้าลงโปรแกรมครบคงไม่ไหวแน่

Comment

Originally posted by one View Post
                      เหอๆ...ลงวินโดว์นานใหมครับ ของผมประมาน 2 ชัวโมง รอแล้วรออีก ถ้าลงโปรแกรมครบคงไม่ไหวแน่
                      หลับไปหลายตื่นเลยครับ ตอนลง มีแรมแค่ 32M ด้วยครับ สุดๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        เดี๋ยวเจอ K6II 350 ถ้ามันยังเปิดติดนะ เดี๋ยวไป ค้น MBที่บ้าน ก่อน
                        ผมมี Pentium MMX 166MHz อีกตัวเดี๋ยวจะเอามาลงแข่ง อิอิ...
                        Last edited by one; 16 May 2008, 18:20:25.

Comment

หลับไปหลายตื่นเลยครับ ตอนลง มีแรมแค่ 32M ด้วยครับ สุดๆ
                          แรม 32M ลงเอ็กพีได้ด้วยหรือครับ ผมเคยลงมันลงไม่ได้อะ
                          Last edited by one; 16 May 2008, 18:18:00.

Comment

แรงๆกันทั้งนั้นเลย

Comment

หางานได้ง่ายนะคนแบบนี้ ขุขุ (มีความอดทนสูง)

Comment

Working...
                              X