Announcement

Collapse
No announcement yet.

26 นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 26 นิ้ว

เผอิญมอง lcd 24 นิ้ว ปรากฎเดินไปเห็น บราเซีย เอ๊ย บราเวีย 26 นิ้ว รุ่นใหม่
    ราคาแพงกว่ากันนิดเดียว แต่ติดอยู่ตรงที่เป็น lcd tv มีพอร์ท hdmi ก็เลยอยากถามว่า
    หากต่อจากการ์ดจอที่มี hdmi แล้วมันจะเวิร์คไหมครับ
    หลักๆที่จะเอามาคือ 1. ตัดต่อ 2. ดูหนัง
    แล้วถ้ามันเวิร์คแล้ว พอมีการ์ดจอที่มี hdmi แนะนำไหมครับ
    ขอบคุณครับ

1. ตัดต่อไม่เหมาะ เพราะอะไรหรอ เพราะมันร้อน เพราะแสงมันจ้า ตาล้าก่อน

2. ดูหนัง ไม่เหมาะ เล้กเกินไป ควรจะ 37 ขึ้นไป

Comment

ตัดต่อไม่เหมาะครับ ปวดตา

แต่ดูหนังนี่ แล้วแต่ความพอใจ

Comment

26นิ้วเลยเหรอ!! ยาวจังครับ

Comment

LCD TV เหมาะกับการดูหนัง เล่นเกมเท่านั้น เมื่อเอามาต่อคอมฯ ถ้าเอามาตัดต่อ เดียวคุณลองเห็นตัว Font บนจอก็จะเข้าใจว่า LCD TV กับ LCD คอมฯมันต่างกัน

Comment

Working...
          X