Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมป้องกัน Virus ที่ได้รับความนิยมมาก AVG (แบบพกพา)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมป้องกัน Virus ที่ได้รับความนิยมมาก AVG (แบบพกพา)

โปรแกรมป้องกัน Virus ที่ได้รับความนิยมมาก AVG (แบบพกพา)
    โปรแกรมป้องกัน Virus อีกตัวที่ได้รับความนิยมมากที่สุดสำหรับผู้ใช้งานตามบ้าน Update Virus ได้เร็วใช้งานง่าย
    สามารถนำไปได้ทุกที่ ด้วยเพราะมันเป็น portable โปรแกรมพกพา ไม่ต้องติดตั้ง

Download
    AVG Antivirus v7.5 Portable
    http://www.toportable.freehostia.com/avg.html

ดูตัวอย่างที่นี่ครับ
    http://www.mexkaphoto.freehostia.com/avg.html

อะเวจี พร้อมรับประทาน

Comment

แล้วมันจะตีกันกับนอร์ตันหรือปล่าวครับ ช่วยบอกเป็นวิทยาทาน ขอบคุณครับ

Comment

โดยปกติจะไม่นิยมลง 2 anti ในเครื่องเดียว เพราะมันจะขัดกันในเรื่องของการทำงานและยังทำให้เครื่องช้ามากๆ
        แต่ด้วย avg เป็นแบบ portable จึงลบได้ในทันทีและไม่มีการลงในระบบ windows จึงไม่เกี่ยวข้องกัน

Comment

ขอบคุณมากครับ มันเป้นประโยชมากเลย กำลังต้องการ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วจะหาโปรแกรมดีๆมาฝากครับผม

Comment

ขอบคุณมากคับแล้วจะทดลองดู

Comment

ขอบคุณด้วยคนครับ แต่ว่ายังไม่ได้ลองเห็นเขาบอกว่าให้โพสก็เลยลองโพสดูบ้างงับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ขอเอาไปลองดูด้วยคนครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ กำลังหาอยู่พอดีเลย โปรแกรมพวกนี้

Comment

ขอบคุณมากครับ รับไปใช้งาน

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

โหลดมาแล้วคับแต่มันแต่กไฟล์ไม่ได้ครับ เหมื่อนไฟล์มันไม่ครบคับ
                          ท่านอื่นเป็นหรือป่าวคับ หรือ ผมเป็นคนเดียวเน้อ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                            X