Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT PSU ธรรมดาเอาอยู่ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT PSU ธรรมดาเอาอยู่ไหมคับ

ตามหัวข้อเลยครับ จะซื้อวันพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณครับ

ไม่น่ามีปัญหา
    กินไฟไม่มาก

Comment

PSU ธรรมดา 400W up สบายๆ

Comment

พอครับ

Comment

เอาอยู่ครับตัวเดียวนะไม่ใช้ต่อSLIถ้าต่อต้อง500wอับครับไม่งั้นมันจะร้อนแล้วคงรู้นะครับมันร้อนจะเกิดไรขึ้น
          ไม่พังไวก้ตูมๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ พรุ่งนี้สอยละ

Comment

ไม่มีปัญหามั่งเพราะ เราใช้ 8600gt สป้าก 450W PSU เล่นไปได้สักพัก ภาพแตก แล้วรีเอง 5555555555 ฮาร์ดดิสลูกเดียวแรม 2 ตัว

Comment

ของผม 8600gt oc ของ galaxy
                ใช้เดิมๆอะ ไม่มีปัญหาใด
                แต่พอลงครางซี๊ด เปิดเข้าเล่นได้ไม่ถึงนาที
                ค้างง ร้อง อี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เลย

Comment

Working...
                X