Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS CARBON D/L FULL ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS CARBON D/L FULL ที่ไหนครับ

ใครพอจารู้บ้างว่า ดาวโหลด ตัวเต็มได้ที่ไหน ครับ เป็น BIT COMET ก็ได้
    พร้อม crack นะ จาขอบคุณมาก มีคนรอเล่นประมาร 1 ตำบลครับสบายดี เด้อ

ไปเวปsiambit.comครับ สมัครสมาชิกก่อนนะ
    แต่ผมว่าซื้อเอาเหอะครับ เพราะบางทีเจอไฟล์เสียนี่เซงเลยนะครับ ไฟล์ไม่ใช่เล็กๆ

Comment

เคยซื้อมาแล้วครับ ความซวยของผมคือ แผ่น มันเสียครับ แล้วร้านมันก็ม่ายรับผิดชอบ
      หลายร้อยเลย เสียดายตังค์ กลัวซื้อมาแล้วเป็นแบบเดิมครับ

Comment

ช่วยสมัครสมาชิกเว็บsiambit.comให้น่อยครับ

ส่งมา punkofjuking@hotmail.com จ-ศ 3โมงเย็น-4โมงเย็น

ส-อ ก็21ช.ม.ครับ

Comment

Originally posted by SPEEDCOM2007 View Post
          ใครพอจารู้บ้างว่า ดาวโหลด ตัวเต็มได้ที่ไหน ครับ เป็น BIT COMET ก็ได้
          พร้อม crack นะ จาขอบคุณมาก มีคนรอเล่นประมาร 1 ตำบลครับสบายดี เด้อ
          Originally posted by SPEEDCOM2007 View Post
          เคยซื้อมาแล้วครับ ความซวยของผมคือ แผ่น มันเสียครับ แล้วร้านมันก็ม่ายรับผิดชอบ
          หลายร้อยเลย เสียดายตังค์ กลัวซื้อมาแล้วเป็นแบบเดิมครับ
          ถ้าเป็นแผ่นแท้ เขามีรับประกันแผ่นไม่ใช่เหรอ

ถ้ามีคนรอเล่นขนาดนั้นลงทุนแผ่นแท้คนละไม่เท่าไหร่ก็ไม่น่ายากนะ

แต่ถ้าอยากโหลดจริงๆ กระทู้ก่อนๆ ก็เห็นเยอะแยะที่มีคนมาปล่อย

Comment

Working...
          X