Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องPOWER SUPPLY ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องPOWER SUPPLY ครับ

อยากถามว่าถ้าเปลี่ยนใช้การ์ดจอ 9600GSOหรือ9600GTหรือGF8600GTS
    POWER SUPPLY 350Wมันจะพอหรือเปล่าคับ

กลัวเปลี่ยนไปแล้วพอเล่นเกมอยุ่full load แล้วเครื่องดับกลางอากาศ พอดีงบมันจำกัดม่ะมีทุนชื้อPOWER SUPPLY ตัวใหม่ล่ะ ไฟมันจะพอไหมคับ

Enermax "EG365P-VD FM" 350W Power Supply 20+4P Retail ผมใช้ตัวนี้อยุ่อ่า

HD1ตัว
    DVD+dvd rw
    พัดลมเคส4ตัว
    P4 3.0G
    VGA Asus GF7300GT ddr2
    ram 1gb

ไหวคับ

Comment

วัตต์ละ 1.65 บาทก็ได้ครับ ผมใช้อยู่ลากแล้วก็ยังไม่มีปัญหาไรเลย เครื่องตามลายเซ็นครับ

Comment

Enermax "EG365P-VD FM" 350W Power Supply 20+4P Retail

เหลือๆครับ

Comment

ขอบคุณครับ

ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วย ครับ

Comment

Working...
          X