Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหมือนว่ามีเสียงออกมาจากพาวเวอซัพพลายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหมือนว่ามีเสียงออกมาจากพาวเวอซัพพลายครับ

คือเปิดคอมไปซักพักจะมีเสียงตืดยาวๆถี่ๆอะครับดังไปให้ลำคานได้ บางทีก็หายไป บางทีก็ดังอีก

คือมันเกิดจากอะไรแก้ยังไงหรอครับ มีอาไรเข้าไปในพาวเวอซัพพลายป่าวหงะ -*-

เสียงแบบเดียวกับที่ดังจากสายไฟฟ้าแรงสูงรึเปล่าครับ เสียง จี่... หน่ะ
    ถ้าใช่ส่งเคลมเลยครับ

Comment

เง้อรีบเคลมไปไหนล่ะครับ ผมว่ามันปกตินะเห็นเพาเวอร์ดีๆทุกตัวก็เป็นกันเห้นเค้าบอกว่ามันเกี่ยวกับ สนามแม่เหล็กอะไรซักอย่างนี่ล่ะ ถ้ามันดังจี่ๆๆๆๆนะ แต่ถ้าดังตืดๆๆๆๆนี่แปลกๆละรอท่านอื่นมาตอบครับ

Comment

เป็นเรื่องธรรมชาติครับ ใช้มาหลายยี่ห้อละครับ มีโอกาศเป็นได้ทั้งนั้น

ถ้าใช้ได้ดีก็ไม่ต้องเคลมหรอกครับ เคลมมาได้ตัวใหม่ก็ดังเหมือนกัน

Comment

เจอประจำ

Comment

ประจำครับ Tagan

Comment

ใช่ครับมันดังคล้ายเสียงที่สายไฟฟ้าแรงสุงครับ

Comment

พาวเวอร์มันแรงครับ

Comment

Working...
                X