Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธีแบ็คอัพไดว์เวอร์ก่อนฟอแมต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธีแบ็คอัพไดว์เวอร์ก่อนฟอแมต

ช่วยบอกวิธีbackup driversก่อนFormat[Backupไว้ในFlash Drive]
    เพราะทำแผ่นDriverหาย
    จะbackup driver ทั้งเครื่องเอาเฉพาะ drivers พอ
    แล้วformatเครื่องใหม่

ขอบคุณครับ
    Last edited by umbrella; 17 May 2008, 00:19:21.

ผมเคยใช้พวก driver genius น่ะครับ

แต่บางทีมันก็เอ๋อๆ ไม่จำเป็นก็จะไม่ใช้

ใช้วิธีโหลดจากเว็บ แล้วเกมตัว set up ไว้ดีกว่า

Comment

...อืมมม ผมก็ใช้driver geniusเหมือนกัน ง่ายดีครับ เอาไว้ดูดdriverมาเก็บไว้ใช้ สำหรับพวกที่หาแผ่นdriverไม่ไม่เจอ,ไม่ได้
      แต่ถ้าdriverตัวไหนยังหาได้ก็โหลดมาเก็บไว้เครื่องก่อน อย่างที่repแรกว่าไว้เลยครับ

Comment

Working...
      X