Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อของที่เซียแต่ไม่แน่ใจว่าการ์ดจอตัวนี้ซื้อได้ร้านไหนยังไงรบกวนช่วยบอกทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อของที่เซียแต่ไม่แน่ใจว่าการ์ดจอตัวนี้ซื้อได้ร้านไหนยังไงรบกวนช่วยบอกทีคับ

ปิดทู้
    Last edited by PopRedRiver; 25 May 2008, 06:18:24.

ลองดูที่ร้านตรงหน้า ธ.กสิกรไทย ถ้าหันหน้าเข้าหาเซียร์จะอยู่ซ้ายมือ ชั้น 2 ครับ

Comment

ที่เซียร์เห็นมันมีร้านของ ARC เลยนิครับ (ใช่ร้านป่าวหว่า)

ชั้น 3 เดินลึกๆไปหน่อย เห็นมีแต่ของ XFX วางอยู่เพียบเลย

แต่ขอบอกนิดนึง ที่เซียร์หาของพวกกลางๆ ถึงแรง หาไม่ค่อยได้หรอกครับ

ถ้าหาไม่ได้ลองไปเอาของพี่ปาร์คแทนก็ได้ครับ 8800 gt zero เห็น มีขายอยู่

แค่ผมเห็นกล่องแล้วทำใจซื้อไม่ลงเลยครับ

Comment

8800GT ซื้อตัวที่ติด Sink Zalman มาให้ดีกว่าครับการ์ดมันร้อนนนนนนนน

Comment

ร้านที่ขาย XFX ก็ข้างๆ ธ.กสิกรไทย
          เห็นการ์ดแรงๆที่เซียร์ ที่มีอีกก็ตรงชั้นเดียวกับ it city
          ตรงทางออกที่มีเครื่องปริ้นวางใกล้ๆทางออก
          มีร้านนึงแถวๆนั้น
          เห็นพักนี้มีพวกแรงๆมาให้เห็นบ้าง
          ร้านนี้ผมเองก็สอย เคส Coolermaster มาเหมือนกัน

Comment

Working...
          X