Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องลำโพง GXL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องลำโพง GXL

ขอความรู้หน่อยครับ ลำโพงยี่ห้อนี้เสียงเป็นไงบ้างครับ พอดีว่าจะหาซื้อ ลำโพง 2.1 สักตัว แต่ร้านคอมแถวๆบ้านมีแต่ยี่ห้อนี้ครับ รบกวนผู้รู้ให้คำตอบทีครับ

สงสัยจะไม่มีใครใช้

Comment

เท่าที่เคยลองไปฟังมานะคับ ลำโพงรุ่นนี้ เสียงใส หวานนะคับ แต่เบสไม่ดีเอาเลยนะคับ
      ไม่เหมาะกับการเล่นเกมนะคับ แต่ฟังเพลงเบาๆๆผมว่าเสียงดี
      แต่ที่เห็นมัน2.1 GXL หลายรุ่นมาก มีอยู่รุ่นเจอที่ตะวันนา เห็นลำโพงตัวใหญ่มากอะคับ
      เลยตอบยากว่าเสียงจะเป็นแบบเดี่ยวกันหมดไหม รุ่นที่ผมฟังผมไปฟังที่พันทิพย์ชั้น3ด้านหลัง ฝั่งตรงข้ามร้านP&Y

Comment

Originally posted by portega View Post
        เท่าที่เคยลองไปฟังมานะคับ ลำโพงรุ่นนี้ เสียงใส หวานนะคับ แต่เบสไม่ดีเอาเลยนะคับ
        ไม่เหมาะกับการเล่นเกมนะคับ แต่ฟังเพลงเบาๆๆผมว่าเสียงดี
        แต่ที่เห็นมัน2.1 GXL หลายรุ่นมาก มีอยู่รุ่นเจอที่ตะวันนา เห็นลำโพงตัวใหญ่มากอะคับ
        เลยตอบยากว่าเสียงจะเป็นแบบเดี่ยวกันหมดไหม รุ่นที่ผมฟังผมไปฟังที่พันทิพย์ชั้น3ด้านหลัง ฝั่งตรงข้ามร้านP&Y
        ขอบคุณท่านมากครับ

Comment

Working...
        X