Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การ์ดจอ Spark 8600GT A650 จะซื้อจอ LCD กี่นิ้วดีครับภาพถึงจะคม เต็มจอไม่แตกอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ดจอ Spark 8600GT A650 จะซื้อจอ LCD กี่นิ้วดีครับภาพถึงจะคม เต็มจอไม่แตกอะครับ

ใช้การ์ดจอ Spark 8600GT A650 จะซื้อจอ LCD กี่นิ้วดีครับภาพถึงจะคม เต็มจอไม่แตกอะครับ
    กะว่าจะซื้อจอ LCD 19 นิ้วของ Samsung รุ่น 932B ดีไหมอะครับ
    การ์ดจอมันจะรับไหวไหมอะครับ ภาพถึงจะคม เต็มจอไม่แตกอะครับ
    แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับๆ

256M รับมือ 19นิ้ว ได้สบายๆงับ....

Comment

19" สบายๆ คัับ 22" ยังไหวเลยคับ เอาที่มี DVI นะ มันปรับขอบจอให้ Auto ภาพคมกว่า

Comment

22 นิ้ว 1680*1050 สบาย

Comment

จอใหญ่มากๆมันจะเห็นรอยต่อให้ชัดขึ้นนะ

Comment

ใช้เหมือนผมเป๊ะเลย lcd19 ซัมซุง932B คู่กะ GF8600GT ภาพไม่มีแตกคร้าบ อย่าลืมเช็ค dotละ

Comment

Working...
            X