Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> น้ำลูบ Q9450 ลมเป่า 3870X2 <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้power อะไรหรอครับ ท่าน ไฟนิ่งจัง

Comment

Tagan700 watt ครับ

Comment

CellShock 6400 วิ่งได้ขนาดนี้โอเคเลยนะครับเนี่ย หุหุ

ว่าแต่สั่ง CellShock จากเว็ปไหนครับ ??
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

4 หัวได้บัสเกิน 450 ก็เจ๋งแล้วครับท่าน

แต่ขออีกหน่อยซัก 470 น้าๆๆๆ

Comment

อยากดู 3.8อ่ะครับ ท่านbowornku ลองให้ดูหน่อย แต่ผมว่าไฟเยอะไปนิดนะ ของผม 3.4 ไฟ 1.3

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
              อยากดู 3.8อ่ะครับ ท่านbowornku ลองให้ดูหน่อย แต่ผมว่าไฟเยอะไปนิดนะ ของผม 3.4 ไฟ 1.3
              รวมพลคนใช้ 9450 ^^

ท่าน ไฟ1.3 เล่นเกม รอดมั้ย

ผม3.4 ไฟ1.3 เทส โปรแกรม ผ่านหมดนะ แต่เล่นเกมแล้วไม่รอด ไม่เข้าใจเหมือนกัน ทำไม9450 กินไฟเยอะจังหรอเป็นเพราะ Quad มันกินไำฟเยอะอยู่แล้ว เห็นพวกเวปเมืองนอกมีแต่ไฟต่ำๆเลย

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                CellShock 6400 วิ่งได้ขนาดนี้โอเคเลยนะครับเนี่ย หุหุ

ว่าแต่สั่ง CellShock จากเว็ปไหนครับ ??
                ของเขาดีจริงครับ จากเวป memoryc.com ครับ

Originally posted by matoom View Post
                4 หัวได้บัสเกิน 450 ก็เจ๋งแล้วครับท่าน

แต่ขออีกหน่อยซัก 470 น้าๆๆๆ
                หุหุ

Originally posted by wasteddog View Post
                กำลังหาทางไปอยู่ครับ รู้สึก Bios Abit มันมีปัญหาง่ะครับ มี error ตัวคูณ 3.8 นี่ คงอีกซักพัก หรือไม่ก็รอ มีเวลาเอา DICE มาแช่เย็นมันดู

Originally posted by ganjamaxx View Post
                รวมพลคนใช้ 9450 ^^

ท่าน ไฟ1.3 เล่นเกม รอดมั้ย

ผม3.4 ไฟ1.3 เทส โปรแกรม ผ่านหมดนะ แต่เล่นเกมแล้วไม่รอด ไม่เข้าใจเหมือนกัน ทำไม9450 กินไฟเยอะจังหรอเป็นเพราะ Quad มันกินไำฟเยอะอยู่แล้ว เห็นพวกเวปเมืองนอกมีแต่ไฟต่ำๆเลย
                ไฟ 1.3++ ครับ( + อีก .75 อิอิ) Othos, cinbench9.5, 3Dmark06 ผ่านหมดครับ ลองเปิดเกมกดๆๆ ดูก็ผ่านนะครับ

เรื่องไฟ ผมไม่ค่อยซีเรียส ชอบเผื่อไฟไว้ซักนิด

ตอนนี้ติดที่เข้า window @ 3.7 ยังไม่ได้ ลองลง window ใหม่อยู่ครับ

Comment

32M 4 หัว กว่าจะผ่านนี่โหดมั้ยคับท่าน

Comment

Originally posted by matoom View Post
                    32M 4 หัว กว่าจะผ่านนี่โหดมั้ยคับท่าน
                    มันก็ไปเรื่อยๆ ของมันนะ ไม่รู้จะตอบว่ายังไง

Comment

แรงจริงๆ อิอิ โกงเจ้าของกระทู้ดีกว่า อิอิ

Comment

ขอดู PCMark05 หน่อยครับ

Comment

แรงมากครับ

Comment

ระดับเล่นปั๊มคู่ ต้องไปต่อครับ อิอิ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
                              แรงจริงๆ อิอิ โกงเจ้าของกระทู้ดีกว่า อิอิ
                              โกงของแพงไปหน่อยเปล่าครับ หุหุ

Originally posted by eXzato View Post
                              ขอดู PCMark05 หน่อยครับ
                              เดี๋ยวรอลง window ใหม่ก่อนนะครับ

Originally posted by sc View Post
                              แรงมากครับ

Originally posted by m-1 View Post
                              ระดับเล่นปั๊มคู่ ต้องไปต่อครับ อิอิ
                              จะพยายามครับ ผม

Comment

แรง ^^

Comment

Working...
                                X