Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรเวอร์เสียงไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรเวอร์เสียงไม่ได้

ผมลง WinXP SP3 ไหม่ แต่ไม่สามารถลงไดรเวอร์เสียงได้ ฟ้องตามภาพครับ จะแก้ไขได้ยังไง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by ROJOZ; 6 Jul 2010, 16:32:31.

ลองโหลดตัวใหม่ๆมาลงดูครับ

ถ้าไม่ได้ก็ลองลงวินโดว์ใหม่ดู

เผื่อไฟล์อะไรเสีย ถ้าไม่ได้ก็ไม่รู้แร่ว

เหอๆ - -"

Comment

คิดว่าลง SP3 Beta ล่ะครับ หา SP3 Final มาลงครับ
      ตัว SP3 Beta มีปัญหากับ HD Audio Bus ครับ ลง UAA Driver ก็ไม่ได้ด้วย

ปล. ถ้าแผ่น Windows ที่ลงเป็น SP3 Beta ที่รวมไว้ตั้งแต่แรก จะลง SP3 ตัวเต็มไม่ได้ และจะ Uninstall SP3 ไม่ได้ ต้องหาพวก SP2 มาลงแล้วค่อยอัพ SP3 Final ครับ

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
        คิดว่าลง SP3 Beta ล่ะครับ หา SP3 Final มาลงครับ
        ตัว SP3 Beta มีปัญหากับ HD Audio Bus ครับ ลง UAA Driver ก็ไม่ได้ด้วย

ปล. ถ้าแผ่น Windows ที่ลงเป็น SP3 Beta ที่รวมไว้ตั้งแต่แรก จะลง SP3 ตัวเต็มไม่ได้ และจะ Uninstall SP3 ไม่ได้ ต้องหาพวก SP2 มาลงแล้วค่อยอัพ SP3 Final ครับ
        นี่ !!

ตัวจริงมาเอง >w<

Comment

Working...
        X