Announcement

Collapse
No announcement yet.

QX เมื่อไหร่ ราคาจะลงซะทีวะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• QX เมื่อไหร่ ราคาจะลงซะทีวะ

รอๆให้มันแตะ 7,500 - 8,000 แล้วว่าจะสอย

นี่จะปีนึงแล้วนะ ยังค้างอยู่ที่ 3-4 หมื่นอยู่ได้

คนขายมันบ้าป่าววะเนี่ย อยากรู้จริง

รับมาแพงก็ต้องขายแพงมั่งครับ มันไม่ได้ขายออกบ่อยๆ ทำให้ราคาตัวที่ได้มาใหม่ราคาถูกลง
    ตัวเก่ายังขายไม่ออก ก็ต้องเก็บไว้ขายราคาเดิมๆ

Comment

เป็นไปไม่ได้ครับ หากลดลงถึงแบบนั้น เสีย Positioning ของ CPU ระดับนี้หมดครับ หมดหวังแล้วละ

Comment

..

Comment

มีไวให้คนรวยเท่านั้นครับบบบ 7000-8000 ผมว่า เห้ยย.....

Comment

รอซัก 3 - 5 ปี ลงมาเยอะกว่าตอนนี้แน่นอนครับ !

Comment

ของระดับนั้น ไม่ลงหรอก

Comment

นาน

Comment

ตอนที่ซีพียู 32 คอร์มานั้นแหละ QX ก็จะลงแบบสุดๆ

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
                    ตอนที่ซีพียู 32 คอร์มานั้นแหละ QX ก็จะลงแบบสุดๆ
                    แล้ว CPU 32 Nm จะมาเมื่อไหร่ละครับ

Comment

qx ราคาไม่มีทางลงครับ 4-5 ปีมันก็ไม่ลง แต่อาจจะหายไปเลยเฉยๆ(จะลงก็ต้องไปดูที่ตลาดมือ 2)

Comment

ชื่อกระทู้ แรงจังครับ

Comment

Working...
                        X