Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมจัดสายหน่อยครับ(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมจัดสายหน่อยครับ(มีรูป)

ช่วยผมจัดสายหน่อยครับ ใช้เคส CM810 นะครับ พอใส่ Cross Flow Fan แล้วมันไม่มีที่ให้อ้อมสายเลยครับ เพราะอ้อมสายไปหลังบอร์ดแล้วมันยาวไม่ถึงนะครับ ช่วยผมด้วยคร้าบบ

URL=http://imageshack.us][/URL]

Last edited by csanti2000; 17 May 2008, 20:17:07.

สวยงามแล้ว

Comment

ในนั้นมีงูรึเปล่าครับ อิอิ

Comment

Originally posted by nununu View Post
        สวยงามแล้ว
        ขอบคุณครับ ผมว่ามันยังไม่เต็มที่นะครับ สายมันยุ่งไปหน่อย
        Originally posted by YuE View Post
        ในนั้นมีงูรึเปล่าครับ อิอิ
        คริ คริ อย่าล้อผมจิครับ

ใครมี ไอเดีย อะไรช่วยบอกผมทีนะครับ

Comment

สวยงาม

Comment

ดูรกจังอ่ะลุง.... เอิ๊กกกก

Comment

Originally posted by dears View Post
              ดูรกจังอ่ะลุง.... เอิ๊กกกก
              เอ้าาาา ยังตามมาอีกลุง คริ คริ

Comment

กลับด้าน HDD + ซุกสาย Molex ครับ อิอิ

Comment

ก็สวยดีแล้วคับ

Comment

ดูแล้วปวดหัวเลย T-T

Comment

Working...
                    X