Announcement

Collapse
No announcement yet.

๐[เอาการ์ดอะไรแก้ขัดไปก่อนดี..ก่อน9900GTXจะมา]๐

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ๐[เอาการ์ดอะไรแก้ขัดไปก่อนดี..ก่อน9900GTXจะมา]๐

Edit : ขอบคุณทุกท่านครับ ตัดสินใจไปคุ้ยๆเขี่ยบอร์ดมือ2แล้วกันครับ

• สืบเนื่องมาจากต้องซื้อคอมพ์ใหม่..ด่วนมาก ภายในเดือนมิถุนายนนี้

• แต่..ต้องการจะรอซื้อ9900GTXซึ่งจะมาในอีกไม่ช้านี้

• แล้วจะซื้อการ์ดอะไรมาใช้ไปพลางๆก่อนดี

• เอาแบบไม่ต้องอะไรมากแค่เปิดเครื่องได้ เล่นเนต+พิมพ์งานได้เป็นพอ

• หรือจะเล่นon board ไปก่อนดี (พอ9900GTXมาจับใส่ได้เลย)
    **ถ้าดีแนะนำบอร์ดรุ่นไหนดีครับ(ใช้Q9450)**

Last edited by mania; 18 May 2008, 14:55:14.

เอามาเปิดเครื่อง ก็หามือ2ในนี้ตัวพันกว่าบาทใช้ไปก่อนสิครับ

Comment

8500GT ไปก่อนเลยครับ 2000 นิดๆเปิดขึ้นได้ทุกเกมส์และยังแรงกว่า Onboard เป็นทุ่งอีกตั่งหาก

Comment

เอา vga มือสองถูกๆดีกว่า อย่าไปเอา onboard เลยครับ

จะได้มีโอกาสเลือกเมนบอร์ดหลายๆตัว

Comment

ไปขุ้ยแถว it market สิครับ

Comment

หามือ2ถูกๆ อีกเสียง

Comment

7300GT ก็พอม๊างพันนิด ๆ

Comment

Working...
              X