Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมแรม pk cl5 vt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมแรม pk cl5 vt

เห็นที่ตัวแรมบอกว่า cl 4-4-4-12 แต่ทำไมตอนใช้เป็น 5-5-5-15 ละ หรือต้องปรับเอง อะครับ
    เพราะผมตั้ว By spd ไว้อะ

เอ๊ะ By spd มันก็น่าจะ 4-4-4-12 สิเนอะ

งั้นก็ปรับเองเลยล่ะกัน *-*

Comment

มันต้องปรับเอง

Comment

ต้องปรับเอง ครับ
        ส่วนตัวใช้ Geil Ultra cL 4-4-4-12 ต้องไปปรับไม่งั้นมันก็มาแบบ 5-5-5-15 นั้นล่ะครับ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
            เอ๊ะ By spd มันก็น่าจะ 4-4-4-12 สิเนอะ

งั้นก็ปรับเองเลยล่ะกัน *-*

Originally posted by zman View Post
            มันต้องปรับเอง
            คิดว่ามันจะมาใน spd ซะอีก ตกลงต้องปรังเองจิง ๆหรอนี่ เซ็งเลย ต้องปรับเองเหม็ด

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
              ส่วนตัวใช้ Geil Ultra cL 4-4-4-12 ต้องไปปรับไม่งั้นมันก็มาแบบ 5-5-5-15 นั้นล่ะครับ
              ครับ ว่าแต่ พิ้งกี้นี่แตงตัวแบบนี้ก็ดูหวาน ๆ ไปอีกแบบนะ หิหิ
              Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ตามนั้นครับ
              ครับผม

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
                ครับ ว่าแต่ พิ้งกี้นี่แตงตัวแบบนี้ก็ดูหวาน ๆ ไปอีกแบบนะ หิหิ
                Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ตามนั้นครับ
                ครับผม แล้วมีใครลากตัวนี้ได้เท่าไหร่กันมั้งครับ ไฟเท่าได

Comment

Working...
                X