Announcement

Collapse
No announcement yet.

:รบกวนหน่อยงับ: AGP แรงๆ มีตัวไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• :รบกวนหน่อยงับ: AGP แรงๆ มีตัวไหนบ้างครับ

เอา แรง สุดๆ งับ ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน

พอดีอยากชุบชีวิตให้ 478 หน่อย อ่างับ

P4P800 อ่าคับ ทุกอย่างแรงหมดแล้วเหลือ VGA นี่แหละ

อยากให้มันหล่อบ้าง หุหุ ช่วยแนะนำหน่อยนะงับ

แนะนำ AGP แรงๆ ร้าน แล้วก้อ ราคา ด้วยน๊างับ

ขอบคุณ ครับผม

Originally posted by hyppiez01 View Post
    เอา แรง สุดๆ งับ ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน

พอดีอยากชุบชีวิตให้ 478 หน่อย อ่างับ

P4P800 อ่าคับ ทุกอย่างแรงหมดแล้วเหลือ VGA นี่แหละ

อยากให้มันหล่อบ้าง หุหุ ช่วยแนะนำหน่อยนะงับ

แนะนำ AGP แรงๆ ร้าน แล้วก้อ ราคา ด้วยน๊างับ

ขอบคุณ ครับผม
    ไม่คุ้มมั้ง

Comment

ก็ไมได้เอาคุ้มครับ เอาหล่อ เลย

หุหุ ก็ ใช้ 775 ยุแหละ

แต่อยากแต่งหล่อให้ 478 บ้างอ่า

Comment

เข้าใจครับ อยากเสริมพลังให้เครื่องที่มีแต่ AGP
        ไม่คุ้มก็ช่างมัน

รุ่นใหม่สุดคิดว่าน่าจะ HD3850 AGP นะครับ
        แต่แรงสุดนี่น่าจะ X1950

รอท่านอื่นต่อไปครับ

Comment

3850 agp เลยครับ
          http://www.overclockzone.com/zolkorn...ire_hd3850agp/

ราคาสอบถาม HW เลยครับ

Comment

ลองไปดูนะ
            http://forums.overclockzone.com/foru...ghlight=7600GS

Comment

AGP ของ ATi ที่เห็นๆก็ X1950 HD 2600 กับ HD 3850 พวกนั้นน่ะล่ะ - -"

แต่แปลก AGP ของทาง nVidia ตัวแรงๆเลย ผมไม่เห็นสักตัวเลยอ่ะสิ - -"

Comment

ATi 3850 AGP ครับ

Comment

3850 agp 512mb

DX10.1 ด้วยนิ *0*

ตัวนี้ราคาเท่าไห่อ่าคับ

แรงดี ชอบๆ คับ

ขอบคุณมากๆเลยคับ
                  Last edited by hyppiez01; 18 May 2008, 09:31:36.

Comment

เอ้อ ใช่ 7600 GS ด้วย

เห็นข้อความข้างบน เพิ่งนึกออก - -"

ส่วน HD 3850 อยู่ีที่ราวๆ 5700 - 6000 ครับ

Comment

ครับผม แหล่มมากมายเลยทีนี้

หล่อแน่ P4P800 ตัวเก่าแต่เก๋าของผม

กร๊ากๆ

Comment

ผมว่า 7600GT กำลังดีครับ สูงกว่านั้น CPU ปั่นไม่ไหวแล้วครับ

ร้านต้องลองหาดูครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=205200

Comment

7600GT เหลือๆเลยท่าน กับ cpu ชุดนี้นะ เพราะชุดเก่าผมก็จับคู่กันมาแล้ว

Comment

ผมใช้ GF7300GT DDR3 128bit ครับแรงดี

Comment

GF7300GT DDR3 128bit
                              ใช้แล้วมีปัญหาไหม
                              เห็นมีบางกระทู้บอกว่าใช้แล้วมีปัญหาภาพแตก
                              จะได้ลองใช้บ้าง

Comment

Working...
                              X