Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบบ้างครับว่า M2N-E แกะกล่องมามีอุปกรณ์ อะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบบ้างครับว่า M2N-E แกะกล่องมามีอุปกรณ์ อะไรบ้าง

ใครทราบบ้างครับว่า M2N-E แกะกล่องมามีอุปกรณ์ อะไรบ้าง

คือผมกลัวจำไม่ได้ค่อยได้น่ะครับ

จะขายให้เค้า อยากให้เค้าได้อุปกรณ์ครบๆน่ะครับ

คือผมเก็บอุปกรณ์ต่างๆไว้ที่เดียวกันหมด เลยปนกันไปหมด

ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

1.Driver
    2.สาย SATA
    3.MB(ไม่มีก็เกินไปแล้ว)
    4.สายแพ 2 สาย (CD 1 และ Flopy 1)
    5.ผมว่าลองดูข้างกล่องน่าจะมีบอกนะท่าน(จำได้แค่นี้)

Comment

คู่มือด้วย อีกอย่าง และ ฝาปิดหลังเมนบอด

Comment

ถ้าคู่มือยังอยู่ ดูในคู่มือได้ครับ จะบอกไว้ว่ามีอะไรให้มาบ้างในกล่องนะครับ
        ถ้าจำไม่ผิดน่าจะอยู่ใน Chapter 1 นะครับ

Comment

ถุงด้วย

ล้อเล่นคับ

Comment

จะมีจี้ทองคำหนัก 2 สลึงอยู่ด้วยครับ
            อย่าลืมเรียกหาจากผู้ขาย

Comment

Originally posted by bs*wz View Post
              ถุงด้วย

ล้อเล่นคับ
              Originally posted by heatie View Post
              จะมีจี้ทองคำหนัก 2 สลึงอยู่ด้วยครับ
              อย่าลืมเรียกหาจากผู้ขาย

Comment

มี am คับ

Comment

1.m/b
                  2.ฝาหลัง
                  3.สายsata 2เส้น
                  4.สายไฟsata2สองเส้น
                  5คู่มือ
                  6.ประกัน
                  7.น็อต
                  8.ฟองน้ำ
                  9.ซาว
                  10ถ่าน

จำได้แค่นี้ครับผม

Comment

มีกระต่ายขูดมะพร้าว
                    ถ้าไม่เจอให้ถามหาครับ

อิๆๆๆ ล้อเล่นนะ
                    ตามนั้นครับ
                    อุปกรณ์บางตัวผมยังไม่ได้แกะออกจากถุงเลย ^.^

Comment

SATA2ชุด ชุดละ 2 เส้น 1สายไฟมั้ง
                      คู่มือ
                      แผ่นไดร์ฟเวอร์
                      โฟมแผ่นรองใต้บอร์ด+เมนบอร์ด
                      สายIDE 80เส้น 1 อัน
                      สายFDD 34เส้น 1 อัน
                      ใส่ซองให้เรียบร้อย ก็ครบแล้วครับ

Comment

Originally posted by คุณถั่ว View Post
                        มีกระต่ายขูดมะพร้าว
                        ถ้าไม่เจอให้ถามหาครับ

อิๆๆๆ ล้อเล่นนะ
                        ตามนั้นครับ
                        อุปกรณ์บางตัวผมยังไม่ได้แกะออกจากถุงเลย ^.^

Comment

Working...
                        X