Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังมีการ์ดจอแรงๆในแบบAGPอีกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังมีการ์ดจอแรงๆในแบบAGPอีกไหม

ตามข้างบนครับ อยากทราบว่ายังมีการ์ดแรงแรงแบบAGPขายบ้างครับ อยาได้ประมาณพวก G-force 6800 GT,Ultra หรือสูงกว่า ถ้าเป็นของ winfast ก็จะดีมาก เป็นมือสองก็ได้ครับ

ลองดูที่ห้องมือ 2 ดูครับ จะให้ผมย้ายไปมั้ยครับ

Comment

เดี๋ยวนี้มี 7600GS-GT ไม่ก็ 2600XT - HD3850 แย้วงับ แรงๆทั้งนั้น ราคาก็แรง อิอิ

Comment

ราคาแรงกว่า pci-x อีก

Comment

Originally posted by Explosively View Post
          เดี๋ยวนี้มี 7600GS-GT ไม่ก็ 2600XT - HD3850 แย้วงับ แรงๆทั้งนั้น ราคาก็แรง อิอิ
          เดี๋ยวนี้ไม่มี G-Force 6800GT,Ultra ของใหม่ขายแล้วหรอ แล้วพวก G-Force 7 มีตัวแรงแรงอะไรบ้าง ของยี่ห้ออะไร แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

7900 แบบ AGP ก็มีนะ ลองหาๆ ดู

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
              7900 แบบ AGP ก็มีนะ ลองหาๆ ดู
              ประมาณเท่าไหร่ครับ และหาได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by t-force View Post
                ประมาณเท่าไหร่ครับ และหาได้ที่ไหนบ้างครับ
                ลองประกาศรับดูครับ

7900GS AGP น่าจะประมาณ 2800-3000 ต้นๆ

7900GT AGP น่าจะประมาณ 3500 ขึ้นไป

Comment

อ่าาา ลองดูด้วยนะว่ามันจะคุ้ม กะ cpu ram เก่าป่าว

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=202451

GF7300GT ลองดูคับของเพื่อนผม

Comment

Working...
                    X