Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ M/B การ์ดจอออนบอร์ดหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ M/B การ์ดจอออนบอร์ดหน่อยคับ

พอดีจะเอามาไว้เปิดโปรแกรม N' cafe อ่ะคับ แนะนำหน่อยนะคับ ขอแบบว่าทนๆ เปิด 24 ชม 365 วัน ประ มานนี้ ^^

Originally posted by gamesinter View Post
    พอดีจะเอามาไว้เปิดโปรแกรม N' cafe อ่ะคับ แนะนำหน่อยนะคับ ขอแบบว่าทนๆ เปิด 24 ชม 365 วัน ประ มานนี้ ^^
    เปิดทั้งวันแบบนั้นแนะนำเมนบอร์ดที่จะทำให้ท่านได้กำไรมากกว่าเดิมครับ หากประหยัดค่าไฟได้แล้วใช้หลายๆเครื่อง GA-EP31-DS3L ครับ

Comment

ใช้ CPU อะไรครับ 775 หรือ 940 ครับ แล้วตั้งงบไว้ประมาณเท่าไรครับ ผมว่า สัก 1600-2200 กำลังดีครับ

Comment

Working...
      X