Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Box Ext. หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Box Ext. หน่อยครับ

คือกะลังหา Box Ext. มาใส่กับ

HDD รุ่นนี้

Barracuda 7200.11 ST3500320AS 500GB SATA-II 32MB NCQ (Gamers)

อยากได้ Box ที่มี USB2.0 eSATA

ควรจะเล่นยี่ห้อไหนดีครับ

งบประมาณก้อได้ไม่เกิน 1500-2000

ที่พันทิปมีขายร้านไหนบ้างครับ

หรือท่านใดมีคำแนะนำอื่น ๆ

แนะนำได้นะครับ

เพราะจะเอามาไว้เก้บพวก

เพลง คอนเสิด av DVD

ปล.thx. มากจ้า
    Last edited by BigQue; 18 May 2008, 14:58:46.

ผมใช้ของ Smart-drive รุ่น HD6-SU2 ไม่มี e-SATA

จากการใช้กับ HDD 500 gb. 7200rpm SATA2 ของซีเกทแล้ว ไม่สามารถใช้กับโน๊ตบุ๊คได้

แต่สามารถใช้ได้ปกติดีกับ เดสก์ทอป ครับ

Comment

ทำไมถึงใช้กะ NB ไม่ได้ละท่าน

หรือว่าไปเล่นอันนี้ดี

WD Mybook Home 500GB USB 2.0 / IEEE400 / eSATA

Comment

มี250gb หาบ็อกอยู่เหมือนกันครับ จาใช้กะnbได้ป่าวไม่รุ

Comment

Originally posted by BigQue View Post
          ทำไมถึงใช้กะ NB ไม่ได้ละท่าน

หรือว่าไปเล่นอันนี้ดี

WD Mybook Home 500GB USB 2.0 / IEEE400 / eSATA
          ลองดูนี่สิ่ครับ มีคนโพสต์ไว้แล้ว

Comment

thx. จร้า ๆ ๆๆ

Comment

Working...
            X