Announcement

Collapse
No announcement yet.

bios ver.ล่าสุดของคุณเป็นตัวไหนกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bios ver.ล่าสุดของคุณเป็นตัวไหนกันบ้างครับ

มีใครอัพใหม่หลังจากที่ซื้อมาบ้างไหม ของผมยังเป็นอันเดิมอยู่เลย
    ver.206
    09/04/2007

ของผมเป็น.208อ่ะครับ อัพเดตมาทีนึงเพื่อให้ลงVistaได้ แต่ตอนนี้กลับมาใช้XPเหมือนเดิมละ

Comment

อัพใหม่ครับ ไบออสมีบั๊ก ตรง Wireless เวลาปิดแล้วไฟ Wireless ไม่ดับ

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
        อัพใหม่ครับ ไบออสมีบั๊ก ตรง Wireless เวลาปิดแล้วไฟ Wireless ไม่ดับ
        ว่าแล้ว สาเหตุที่เครื่องเก่าผมเวลาเปิดเครื่องแล้ว wireless ติดขึ้นมาตลอดเพราะอัพเดทไบออสนี่เอง
        ก็นั่งสงสัยตั้งนาน+รำคาญต้องมานั่งปิด -*-"

Comment

Working...
        X