Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้ใครมีปัญหาเน็ต tot บ้างป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ใครมีปัญหาเน็ต tot บ้างป่ะครับ

คือช่วง2-3 วันที่ผ่านมา เน็ตผม 1mb หลุดบ่อยมาก และวัดความเร็วได้แค่ 200kb

ไม่ทราบว่ามีใครเป็นบ้างไหมครับ ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวอะไรกับนาร์กีสหรือป่าว

ไม่เปนครับ

Comment

1.5 mb ออกนอกแทบไม่ได้ ออนเอ็มก็ไม่ได้ โคตรหงุดหงิดครับ

Comment

-*-
        ผมออกนอกได้แค่ทีละ 600-750 เองครับ

Comment

zมหลุดบ่อยๆมากๆอะครับ แต่ถ้าเล่นได้สปีดเท่าเดิม

Comment

ผมก็เหมือนกันครับ แถมตอนปกติความเร็วก็เท่ากัยลายเซ็นของท่านX1950Pro(TOT 1M แต่วิ่งไม่ต็ม) ดูYoutubeไม่ได้ด้วย ไม่รู้เป็นไร เซ็งมากมายเลยอย่างนี้ ที่หอก็เหมือนกันครับ

Comment

เป็นตอนนี้เลยครับ ขอนแก่น เอมเน่า เว็บก็เข้ายาก

Comment

2 เมก ตอนนี้วิ่ง 1.5 เมกคับ

Comment

Working...
                X