Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเซงจิตร มีมดเข้าไปในจอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเซงจิตร มีมดเข้าไปในจอ LCD

จะเอาไงดี ช่วยบอกหน่อยครับ

พ่น DDT เข้าไปครับ ตายทั้งปลวก ตายทั้งมด!!!!

Comment

เหอะ ทำงั้นก็ไปทั้งมดไปทังหน้าจอเลยอะดิ

Comment

งานเข้าแล้วครับ เข้าไปได้ยังไง

Comment

เอาของมากินหน้าคอมแหงๆ อารมณ์นี้ - -"

เพื่อนผมมันเคยเอา DDT ห้อง แล้วมันหนีเข้าไปในจอ

แล้วมันตายคาจอคอม(ด้านใน)ซะอย่างงั้ีน !!

โผล่หน้ากันมาให้เห็นเป็นตัวๆกันเลยทีเดียว หะๆๆ

Comment

ของผมก็ประมาณนั้นเเละ ~~~เฮ้อเซงๆ

Comment

เอาขนมมาล่อ แล้วจัดการ

Comment

...อืมม มดนี่น่ากลัวจังนะครับ ก่อนหน้านี้ก็ก็เห็นมีกระทู้ "มดในHDD" ทีหนึ่งแล้ว คราวนี้ก็มาเป็น"มดในจอ"

...โอ๊วววว

Comment

ความคิดดี เเต่เสี่ยง

Comment

Originally posted by madcat View Post
                    ...อืมม มดนี่น่ากลัวจังนะครับ ก่อนหน้านี้ก็ก็เห็นมีกระทู้ "มดในHDD" ทีหนึ่งแล้ว คราวนี้ก็มาเป็น"มดในจอ"

...โอ๊วววว
                    ผมอยากจะกระทืบมันเลย เเมร่งทำไปได้

Comment

...... ปล่อยไว้ซัก เดือน ได้ซื้อใหม่แน่ครับ รีบๆ หาวิธีเข้านะครับ ของผมมันเข้าไปทำรังใน talking dict อยู่ดีๆ เปิด ไม่ติด แงะมาดู แทบเป็นลมเลยครับ เป็นล้านๆๆๆๆ พร้อม ไข่ ขนาด talking dict อันนิดเดียวนะครับ จอ LCD สงสัย .......

Comment

อยากเห็นรูป

เหอะๆ

Comment

ส่วนใหญ่จะขึ้นข้างในเคสนี่ครับ...

Comment

เดียวถ่ายมาให้ดูโคตรเเค่น

Comment

วันนี้ผมก็เพิ่งโดนมดย้ายรังเข้าไปในโน๊ตบุ้คผมเหมือนกัน เปิดโหลดหนังไว้กลับมาดูขยับเม้าส์ อ้าวนิ่งสนิทเลยกดสวิทซ์ปิดเครื่อง
                              พอเหลีอบไปมองด้านหลัง โอววว (มด)งานเข้าคร้าบพี่นี้อง ยกเครื่องดูข้างล่าง อูยยยยยั้วเยี้ยเลย
                              ผมเลยแกะซะกระจายเอาแปรงปัดๆๆ แต่ตอนที่พิมพ์อยู่นี่ยังมีมดเดินออกมาจากคีย์บอร์ดอยู่เลย เซ็งมด เดินออกมาโดนบี้เละไม่เหลือซากหมด แค้นโคด ที่อื่นมีเยอะแยะไม่ไปอยู่เจือกขเามาอยู่ในนี้ได้ ไม่เคยมากินอะไรเลอะเทอะแถวนี้เลย

ดีนะเครื่องไม่พัง ไม่งั้นจะฆ่าล้างเผ่าพันธุ์ไปยันไอ้มดแดง มดเอ็กซ์เลย ฮึ่ม

Comment

Working...
                              X