Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ psu รุ่นที่ถอดสายได้ ที่ราคาถูกสุดนี่เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ psu รุ่นที่ถอดสายได้ ที่ราคาถูกสุดนี่เท่าไรครับ

รบกวนผู้รู้เรื่องแต่งคอม
    อยากได้มาใช้งาน รู้สึกมันรกมากเก็บสายไม่ถูก
    ไม่ทราบว่ายี่ห้อไหน รุ่นไหน ถูกสุดครับ เอาแค่ถอดสายได้ อย่างอื่นไม่ต้อง

530w ของ Raidmax มั้ง 13xx บาท

Comment

ซื้อได้ที่ไหนครับผม
      แล้วของยี่ห้ออื่นราคาพอๆนี้ มีอีกรึปล่าวครับ

Comment

ที่ร้านที่เคน่าจะมีขายนะครับเห้นมีราคาในเวป

ถ้าราคาประมาณไม่มีแล้วครับที่ถอดสายได้

Comment

Working...
        X