Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมใน microsoft/gameมีอะไรให้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมใน microsoft/gameมีอะไรให้บ้าง

ผมเข้าไปแล้วมีเยอะมากไม่รู้เรื่องเลย pro แนะนำหน่อย
    มีอะไรบ้าง

จะเอาโปรแกรมอะไรล่ะครับ
    Last edited by Hellblueboy; 19 May 2008, 18:37:41.

Comment

คำถามที่ถามมา ก้ยังไม่รู้เรื่องเลย แล้วจะตอบยังไงล่ะ

Comment

ไม่รู้มันใช้ทำอะไรเลยสักอันย่างms fro window โหลดมาไม(มือใหม่ครบ)

Comment

ผมงงกับคุณจังเลยกำลังจะทำอะไรเหรอ โปรแกรมที่ว่าเอาไปทำอะไร

Comment

ขอไวท์บอร์ดครับ!!

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
              ขอไวท์บอร์ดครับ!!
              ผมมีไวท์บอร์ดยังตอบไม่ได้เลย

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=206682

จากกระทู้นี้แน่ๆ

Comment

คืออย่างนี้นะครับ
                  ผมเล่นps2มาตลอดเลยไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่
                  ผมซื้อเกม เกียออฟวอมาแต่ใช้จอยps2เล่นไม่ได้เพื่อนผมแนะให้ไปโหลด microsoft game for window-live distributableก๊ยังใช้ไม่ได้(เลยไม่รู้ว่าโหลดมาทำไม)ต้องไปซื้อจอยxboxมา
                  แล้วซื้อเกมload of the ring2มาพอเข้าเกมมันขึ้นกรอบสี่เหลียมด้านล่างมีsend error reportกับdon send
                  ผมคริกที่click hereก็ขึ้นเวบmicrosoftก้เลยไม่รู้ให้โหลดอะไร
                  อย่างเกมover lordก๊มีแต่ต่อไปที่เวบมันเองก็เข้าไปโหลดมา2อันก็เล่นได้

Comment

Working...
                  X