Announcement

Collapse
No announcement yet.

เว็บ dyndns.com ชอบบล็อค Host Name

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เว็บ dyndns.com ชอบบล็อค Host Name

รบกวนสอบถามครับ ว่าจะมีวิธีไหนที่จะไม่ให้ ทาง dyndns.com มาบล็อค Host Name ของผมครับ เพราะผมจะต้องใช้ Host Name ดูกล้องวงจรปิดผ่านทางอินเทอร์เน็ตทุกวันครับ ตอนนี้เบื่อมากเลยที่จะต้องมาขอปลดล็อคกับทาง dyndns.com ทุกวันเลยครับ

ปล.1ใช้ Hi-Speed ของทรูนะครับ ความเร็ว 3M แพ็คเกจเป็นแบบไม่ได้ fix IP ครับ
    ปล.2 rounter ที่ใช้เป็นของ ZyXEL รุ่น P-660 HW-T1_V2

ขอบคุณครับ
Working...
X