Announcement

Collapse
No announcement yet.

flashdrive รุ่นนี้ดีหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• flashdrive รุ่นนี้ดีหรือเปล่าครับ

พอดีอยากได้อันเล็กๆ พกง่ายไม่เกะกะเวลาเอาติดตัวไปไหนมาไหนน่ะครับ

ไม่รู้ว่าความเร็วในการอ่านเขียนไวมากเท่าไหร่
    ใครที่พอจะรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
    หรือถ้ามีรุ่นอื่นที่บางๆ เล็กๆ แล้วอ่านเขียนได้ไวหน่อยจะแนะนำก็ได้นะครับ

ไม่เคยใช้เลยงับ

แวะมาดันๆๆๆๆๆ

Comment

เคยใช้ตัวนี้ครับ

แต่ไม่เคยวัดความเร็ว วัดจากความรู้สึก อ่าน/เขียน ได้เร็วกว่าของ kingston รุ่นหลายๆสี ครับ

Comment

ไว้จะลองไปดูที่ร้านครับ ไม่รู้เค้าจะให้ทดสอบหรือเปล่า
        เมื่อก่อนตอนซื้อ kingston อันเ็ล็กๆ สีฟ้า ร้านยอมให้ทดสอบได้ด้วย อาจจะเพราะไม่ได้ซีลกล่องสนิททุกด้านด้วยมั้ง - -a

Comment

ตอนนี้ผมสั่งตัว A Data แบบนี้อยู่ ตอนนี้รอของครับ
          อยากได้เล็กๆพกใส่กระเป๋าตังค์ สะดวกดี.

Comment

ช่วงนี้ flashdrive ถูกมากๆ

Comment

Working...
            X