Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้ดีไหม

กำลังจะสั่งประกอบคอมครับ
    E7200
    Asus P5KPL-C
    Asus 8600GT 256 DDR3
    HDD 320 GB
    RAM 2 x 1 GB 800
    ใช้ทำงาน MS Office เล่นเน็ต PhotoShop เกม DOTA ดาวน์โหลดเพลง
    ชุดนี้ OK ไหมครับ
    ช่วยแนะนำให้หน่อย ว่าควรปรับเปลี่ยนอะไร
    ขอข้อมูล เปรียบเทียบการปรับเปลี่ยนด้วยครับ
    ไม่มีความรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ครับ

เหลือๆแล้วครับ
    ลอง HD3650 TOP DDR3 256M ก็ได้ครับ

Comment

เหลือๆแล้วครับ
      ลอง HD3650 TOP DDR3 256M ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by Wc_WiN View Post
        กำลังจะสั่งประกอบคอมครับ
        E7200
        Asus P5KPL-C
        Asus 8600GT 256 DDR3
        HDD 320 GB
        RAM 2 x 1 GB 800
        ใช้ทำงาน MS Office เล่นเน็ต PhotoShop เกม DOTA ดาวน์โหลดเพลง
        ชุดนี้ OK ไหมครับ
        ช่วยแนะนำให้หน่อย ว่าควรปรับเปลี่ยนอะไร
        ขอข้อมูล เปรียบเทียบการปรับเปลี่ยนด้วยครับ
        ไม่มีความรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ครับ
        ข้อมูลเปรียบเทียบความคุ้มค่าลองกดอ่านที่นี่ครับ เป็นเมนบอร์ด GA-EP31-DS3L กับ P5KPL-C

กดเบาๆครับ

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=1748

การ์ดจอเหมือนกันหมดครับ ต่างกันแค่การออกแบบและเมมที่ให้มา Nvidia 8600GT Zalman

Comment

Working...
        X