Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ remove IE 7.0 ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ remove IE 7.0 ยังไงครับ

จะกลับไปใช้ ver 5.0 เหมือนเดิมอะครับ ...

โห สงสัยด้วยคน
    IE 7.0 เน่าๆมากเลย เล่นๆไป error หลุด บ่อยเลยเซ็ง

Comment

ดูจิ filefox เวิ้กก่าเยอะ

Comment

Remove ได้ใน Add/Remove Program เลยครับ มันจะเป็นตัวปกติที่เราเคยใช้อัตโนมัติ

มันไม่ค่อยซัพพอตภาษาไทยเลยนะผมว่า หรือมันรู้ว่าคนไทยใช้ก๊อปปี้เยอะเลยไม่ค่อยพัฒนาให้อ่า

Comment

เล่น IE7 บน Vista ดีนะครับเร็วดีครับ
          ผมเล่นมาเกือบ2อาทิตย์แล้ว

Comment

Originally posted by Jethmon69 View Post
            Remove ได้ใน Add/Remove Program เลยครับ มันจะเป็นตัวปกติที่เราเคยใช้อัตโนมัติ

มันไม่ค่อยซัพพอตภาษาไทยเลยนะผมว่า หรือมันรู้ว่าคนไทยใช้ก๊อปปี้เยอะเลยไม่ค่อยพัฒนาให้อ่า
            กรรม ทีแรกหาไม่เจอ

Comment

เรื่อง Error ของ IE นี่อยากให้ผู้รู้ จิงๆ มาบอกเลยดีก่า ว่า เป็นที่ IE หรือเป็น ที่ Window อ่าคับ เพราะอะไรถึงเป็น เคืองมากๆเลย IE เนี่ยะ

ปล. ใช้ Firefox เล่นเกมส์ ที่ login บนเวปไม่ได้อีก เง้อ
              ปล2. Firefox สามารถเลือกไฟล์ ปลายทาง ที่จะเซฟตอน Download ได้รึป่าวคับ พอ Download เมื่อ เปิดกับ Firefix มันชอบ ดาวโหลดไปเลย และ ต้องหา ต้นทางอีกทีนึงอีก อยากให้มัน ถาม ปลายทาง ที่จะ ไปไว้ทุกครั้งได้รึป่าวคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
              X