Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ Asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ Asus

อยากทราบว่า ศูนย์ ASUS อยู่ที่ไหนเหรอครับ จะเอา notebook ไปซ่อมครับ

อยู่บน ถ.พระราม 4 บริเวณปากซอยงามดูพลีครับ (ตรงข้ามสวนลุมไนท์ บาซ่าร์)
    สามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้ามหานคร (MRT) ลงสถานีลุมพินีครับ

Comment

ขอบคุณครับ
      งั้นก็อยู่ใกล้กับศูนย์ HP น่ะสิครับ

Comment

ลองโทรไปถามข้อมูลวิธีการเดินทางที่0ก็ได้
        เราก็เคยโทรไปถามอ่ะ

Comment

ศูนย์ซ่อม

ศูนย์ซ่อมต่างจังหวัดมีมั้ย หาดใหญ่

Comment

หาดใหญ่ส่งเครื่องที่ Value หรือ Synnex ก็ได้ครับ รับทุกเจ้าไม่ว่าจะเป็น Dcom, Synnex หรือ Value (เฉพาะ Notebook)

เบอร์ของ Value หาดใหญ่ครับ 074354559-60 แต่ของ Synnex จำบ่ได้เจ้า

Comment

อยากทราบว่า................

อยากทราบว่าตอนนี้ ASUS P535 - อัสซุส ตอนนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ พอดีเคยไปงาน ICT บอกว่า 17,000 กว่าบาท ถูกต้องหรือไม่ แล้วไม่ทราบว่ามีข้อดี + ด้อยยังไง
              ช่วยตอบให้ทีนะครับ อีกอย่างนะครับสามารถซื้อได้ที่ไหนบ้างครับหรือว่ามีที่ศูนย์ที่เดียว

Comment

Working...
              X