Announcement

Collapse
No announcement yet.

แซวแมว มินิ เหอๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แซวแมว มินิ เหอๆๆ

พอดีกำลังหา ซิงค์ NB อยู่ ที่ขายๆกันอยู่ก็แพง เมื่อเย็นไปเดินเซียร์เจอไอ้นี่มา ชอบ เอามาแปลงนิดหน่อย ก็ใส่ได้ นี่ว่าจะเอาไปติดไฟให้มันดูหรูอีกหน่อย เหอๆๆๆๆ
    Last edited by ynao007; 10 Jul 2008, 19:23:54.

อันนี้ถ่ายคู่กับพี่ชายเค้า
    Last edited by ynao007; 10 Jul 2008, 19:23:54.

Comment

จอจแหล่มคับเด๋วไปหามาบ้างดีกว่า ที่เซียร้านอยู่ชั้นไหนเหรอคับ

Comment

ขอถามนิดนะครับ

ตรงหัวจ่ายไฟของพัดลมมันเป้นแบบ2พิน แล้ว mb เราเป้น3พินเวลาเสียบลงไปจะรู้ได้ไงว่าต้องเสียบพินไหนครับมีวิทีดูไหมหรือว่าเสียบแบบเดาๆไปเลย

Comment

ก็ลองเอา 3 พิน เสียบ แล้ว ดูสาย แดง กับ ดำ ไง ครับเอา 2 อันนั้นแหละ

Comment

ดูจากคู่มือครับเหอๆๆๆ หรือเอาแบบท่านข้างบนก็ได้สะดวกดี

Comment

ซิงค์ cpu คงออกแนวเดียวกันหมดป่ะเนี่ยะ....

Comment

Originally posted by overheat View Post
                จอจแหล่มคับเด๋วไปหามาบ้างดีกว่า ที่เซียร้านอยู่ชั้นไหนเหรอคับ
                ชั้น 2 ขึ้นบันไดเลื่อนมาจากทางร้าน NPE โซนด้านหลังอ่ะครับ ซอยทางซ้ายมือ ร้านขายของหลายๆอย่างน่ะครับ

Originally posted by dears View Post
                ซิงค์ cpu คงออกแนวเดียวกันหมดป่ะเนี่ยะ....
                ซิ้งค์ CPU เป็นแบบเดิมๆ ครับยังไม่ได้เปลี่ยน ผมเน้นประหยัดครับ จากรูปนี่ เสียตังซื้อแค่พัดลมไม่กี่บาท กับแผ่นอะคีลิก 65 บาทเองครับ ส่วนเคส เจาะเองไม่เสียเงิน เคสก็เอามาจากเพื่อนครับ ขอเขามา ว่างๆ ว่าจะเอาไปทำสีใหม่อยู่

Comment

สวยมากครับ สะอาดดี ว่าแต่ตัวซิ้ง N/B นี่ราคาเท่าไหร่ครับ น่าสนใจๆ

Comment

Originally posted by Explosively View Post
                    สวยมากครับ สะอาดดี ว่าแต่ตัวซิ้ง N/B นี่ราคาเท่าไหร่ครับ น่าสนใจๆ
                    140 บาทไทย

Comment

แหล่มมากน่าสน

Comment

Originally posted by ynao007 View Post
                        140 บาทไทย
                        ถูกจังสวยด้วย ผมเพิ่งไปสอย Zalman ZM-NBF47 ที่ tkcom มาเมื่อกี้นี้เองตั้ง250แหนะรู้งี้เอาตัวนี้ดีกว่า

Comment

ง่ะ น่าสน มากมาย
                          พาไปซื้อมั้ง ดิ 555+
                          Last edited by boody; 20 May 2008, 20:55:46.

Comment

ต่างจังหวัด อดตามเคย...

Comment

ผ่านไป 1 อาทิตย์ ไปซื้อ LED ที่เซียร์มาตอนแรกตั้งใจจะซื้อสีเขียว แต่พอออกจากร้าน ทำไมได้สีน้ำเงินหว่า งงตัวเอง ขี้เกียจเอาไปเปลี่ยนก็ต้องเลยตามเลย(ปกติเขาให้เปลี่ยนด้วยเหรอ) ก็เอามาฝากกันขำๆ อ่อ LED ตัว ละ 2 บาท 4.5 โวล์ท mod กันแบบยาจกนี่ละฟะ

Comment

Working...
                              X