Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบประมาณ 30000 บาท เลือกซื้อNotebook อะไรดีระหว่าง Acer กับ ASUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบประมาณ 30000 บาท เลือกซื้อNotebook อะไรดีระหว่าง Acer กับ ASUS

งบประมาณบวกลบ 2000 ไม่เน้นการเล่นเกมส์ Update Hardware ได้ง่าย ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

asus คับ

Comment

asus

Comment

เหมือนข้างบนล่ะ

Comment

Asusครับ

Comment

Asus ดีกว่า ขายต่อราคาไม่ตกครับ

Acer ขายต่อราคาน่าใจหาย

Comment

อยู่ที่ความต้องกานครับ ความสะดวกและหลาย ๆอย่าง ศึกษาให้ดีว่าจะเอาแบบไหน เงินคุณแล้วแต่คุณ ค้าบ เว่อไปเปล่า!!!!!!

Comment

asus อะครับ แต่งบแค่นี้ผมว่ามอง acer ไว้บ้างนะก็ดีนะ จะได้ สเปคสูงหน่อย

Comment

Working...
                X