Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลอง vista X64 อ่ะคับ ดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลอง vista X64 อ่ะคับ ดูให้หน่อย

ตอนนี้ ผมใช้ E4500@3GHz+p5kc+ram4G+xfx8800GT
    อยากหาโหลดมาใช้บ้าง ไม่รู้ว่าจะลงได้อ่ะป่าวอ่ะคับ
    รบกวนสมาชิกช่วยตอบที แล้วผมจะใช้ เวอร์ชั่นไหนได้ป่าวอ่ะคับ
    ใครมี ก้อขอด้วยนะค้าบ ซื้อแผ่นมาลงที่ไร 32bit ทุกที ทั้งทีมันบอก 64bit
    หรือว่าผมลงไม่เปงเองเนี้ย

ลงได้สบาย เห็นแรมเต็ม 4GB ดว้ย ก็ตอ้งมีแผ่นที่เป็น x64
    ถ้าไปลงแผ่น x86 มันก็เป็น32bit นะสิ

Comment

สบายเลยครับ

DVD CD
      64 BIT YES VERSION LITE
      32 BIT YES YES

และมีแบบเครื่อง dell กะบ oem มันจะไม่ถาม key

Comment

Working...
      X