Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับAMDdกับINTEL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับAMDdกับINTEL

ระหว่างAMDกับINTEL อันไหนดีกว่ากันแรงกว่ากันและช่วยบอกราคาและร้านด้วยคับ ส่วนมากซื้อกันแถวไหนถูกดี

MOD ครับ..ช่วยลบกระทู้นี้ทีครับ..........แล้วก็..เจ้าของกระทู้....ถ้าอยากรู้จริง ๆ คราวหลังอย่าถามแบบนี้นะครับ...ลองไปหาอ่านดูตามกระทู้ต่าง ๆ แล้วลองเลือกดูสักชุดว่านายอยากได้
    แบบไหน....แล้วค่อยลองเอามาถามว่าชุดนี้เป็นไง...ใช้แล้วคุ้มไหม...หรือไม่ก็นายมีเงินเท่าไร
    จะใช้งานด้านไหน..ลองโพสต์แบบนี้นะครับ.......แต่ขอร้องเลย..อย่ามาโพสต์ถามว่าใครดีกว่ากัน
    ...มันจะเกิดแตกแยกครับ

Comment

INTEL c2d แรงกว่าครับ

จิงๆแล้วมันก็ตามราคาอ่ะ

Comment

Originally posted by smoothcriminal View Post
        MOD ครับ..ช่วยลบกระทู้นี้ทีครับ..........แล้วก็..เจ้าของกระทู้....ถ้าอยากรู้จริง ๆ คราวหลังอย่าถามแบบนี้นะครับ...ลองไปหาอ่านดูตามกระทู้ต่าง ๆ แล้วลองเลือกดูสักชุดว่านายอยากได้
        แบบไหน....แล้วค่อยลองเอามาถามว่าชุดนี้เป็นไง...ใช้แล้วคุ้มไหม...หรือไม่ก็นายมีเงินเท่าไร
        จะใช้งานด้านไหน..ลองโพสต์แบบนี้นะครับ.......แต่ขอร้องเลย..อย่ามาโพสต์ถามว่าใครดีกว่ากัน
        ...มันจะเกิดแตกแยกครับ
        ตอนนี้ไม่ต้องลบก็ได้ครับ ถึงผมจะชอบ AMD แต่ตอนนี้ CORE2DUO แรงที่สุดครับ ถ้ามีตังซื้อนะครับ

Comment

..มันก็จริงครับ..ผมเองก็ยอมรับว่านาทีนี้ต้อง C2D อยู่แล้ว...
          แต่ที่ผมกลัวน่ะ..กลัวพวกอินเทลเข้าสายเลือด...กับพวกเอเอ็มดีคือชีวิตอ่ะดิ..
          เพราะถามแบบนี้..มันเหมือนถามทิ้งระเบิดครับ...

Comment

เห้นด้วย เป็นทุกทีเลย ลบๆไปเถอะ

Comment

เวีย ไซลิค ซิ สุดยอด...

Comment

sempron 2800+ ^ ^

Comment

คุณ ด.เด็ก(อาจไม่ใช่เด็ก) เลือกรุ่นมาแล้วถามดีกว่าครับ บอกงบมาด้วยก็ดี เอาไปเล่นเกมแน่ใช่มะ
                  งบหนาก็เล่น Intel แรงตามเงิน ถ้าเล่นเกมเป็นกิจวัตร AMD (AM2) ก็เพียงพอ
                  ลองเชคราคาที่ www.jib.co.th ดูนะราคากลางๆ ถ้าจะซื้อก็หาคนรู้เรื่องไปช่วยดูด้วยก็ดีคับ จะได้ไม่โดนหลอกง่ายๆ

เข้าใจว่าคนที่ถามคงไม่รู้หรือถนัดเรื่องนี้เท่าไหร่ เพิ่งสมัครวันนี้ด้วยซ้ำ
                  ใจกว้างกันหน่อยครับ คนไม่รู้ก็เลยถาม กลับโดนบอกให้ลบกระทู้ซะงั้น เหอะๆ เจริญญญญ.....

Comment

อยู่ที่เงินในกระเป็าเป็นหลักครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                      เวีย ไซลิค ซิ สุดยอด...
                      จะหาของได้มั้ยเนี่ย

Comment

Working...
                      X