Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้วิ่ง 1:1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้วิ่ง 1:1

รบกวนท่านเทพทั้งหลายช่วยมือใหม่หน่อยครับ
    Attached Files

บอร์ดอะไร ?

Comment

MB อะไรละครับท่าน

Comment

Originally posted by dears View Post
        บอร์ดอะไร ?
        แสรดแย่งตอบหรอ งอล

ปล.ท้องเสียหายยัง

Comment

????????????????

Comment

Originally posted by matoom View Post
            แสรดแย่งตอบหรอ งอล

ปล.ท้องเสียหายยัง
            ห่วงกันจังนะ..................ตะเอง

Comment

Originally posted by zman View Post
              ห่วงกันจังนะ..................ตะเอง
              สงสัยจะ bangkok love story นะครับ

Comment

P5LD2-X/1333 ครับ

Comment

บอร์ดตัวนี้ ผมให้เต็มที่ 3

Comment

งั้นผมถามด้วยคนเลย P5B ปรับได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by chain74 View Post
                      P5LD2-X/1333 ครับ
                      พอดีว่าผมลองหารีวิวบอร์ดตัวนี้ละแต่ไม่เจอ ดังนั้นผมจึงนึกน่าตาของไบออสไม่ออก
                      แต่เอาง่ายๆเป็นว่า ลองหาดูก่อนว่ามันมีบัสสเต็ปให้ปรับมั้ย
                      ต้องลองปรับจากเดิม 200 เป็น 266 ดูก่อน จากนั้นค่อยทดแรมให้เป็น 533 ก็จะได้ 1:1

ปล.ถ้ามีหน้าไบออสมาให้ดู ก็จะสามารถฟันธงขั้นตอนต่างๆได้อย่าง 100% ยิ่งขึ้น

Comment

ขอรบกวนหน่อยนะครับเห็นกระูทู้นี้พอดี

กำลังอยากได้วิธีทดเหมือนกันครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=363816

ประมาณว่าไม่รู้เรื่องอะไรเลย อาศัยปรับมั่วเอา

Comment

Working...
                        X