Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกริ่นนำ ... ไปเที่ยวเสม็ด "ฟรี" 28-30 พฤษภาคม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกริ่นนำ ... ไปเที่ยวเสม็ด "ฟรี" 28-30 พฤษภาคม

เนื่องจาก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตศาลายา

ภาควิชา วิศวกรรมศาสตร์

ได้บอกผมมาว่า จะมีการจัดการเข้าค่าย "พระพุทธศาสนา" ที่จังหวัดระยอง

โดยครึ่งวันแรก จะเป็นการเข้าร่วม กิจกรรมทางพุทธศาสนา

แล้วก็ทานอาหารทะเล แล้วก็พักรีกสอร์ตที่หาด สวนสน

ส่วนวันรุ่งขึ้น

เราจะเดินทางไป เกาะเสม็ด มีกิจกรรม Walk Rally

ทานอาหารทะเล และก็มีกิจกรรม

วันสุดท้าย จะไปเที่ยวชมวัด ที่จังหวัดระยอง

บอกไว้ก่อนคร่าว ๆ ก่อน ส่วนเรื่อง ตารางโดยเฉพาะเจาะจง จะมาบอกอีกที

ถ้าผู้ใดสนใจ ว่าง ในวันที่ 28-30 พฤษภาคม ศกนี้

สนใจก็ขอ ชื่อ นามสกุลจริง ไว้ ลงชื่อก่อนวันที่ 19 พฤษภาคม

โควต้ามีทั้งหมด 40 คน

สนใจติดต่อนะครับ

ขอขอบคุณ พี่ fishow ที่แนะนำกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ให้นะครับ

วานนี้บายนะเจ อิอิ

Comment

ผมอยู่ มธร.ร.วท บพิตรพิมุข จักรวรรดิ คับ ไปด้วยได้ป่าว อิอิ

ขอโควต้า2คน ขึ้นรถ ที่แหลมฉบัง อิอิ

Comment

Originally posted by savara
        ผมอยู่ มธร.ร.วท บพิตรพิมุข จักรวรรดิ คับ ไปด้วยได้ป่าว อิอิ

ขอโควต้า2คน ขึ้นรถ ที่แหลมฉบัง อิอิ
        ต้องไปขึ้นรถพร้อมกัน ที่ มหาลัย เลยอ่ะ

Comment

งานนี้ ใครไปก็ได้นะเออ

เหตุผลของงาน ที่จัดขึ้นเพื่อ

ที่ทางมหาลัย จะได้มีส่วนร่วม ตอบแทนสังคม

พวกเรา ๆ ตาดำ ๆ จึงได้ไป โควต้าเหลือ 35 คนแล้วนะครับ

เพราะผมชวนเพื่อนไปด้วยอ่า เอิ๊ก ๆ

Comment

ไปเสม็ด เสร็จมัน อิอิ

Comment

Originally posted by Grimmy
              ไปเสม็ด เสร็จมัน อิอิ
              ไปเสม็ด(งานนี้) เสร็จ(เจ) มัน (แหง๋ม) อิอิอิอิ

Comment

ไม่ไปครับ อิอิ

Comment

มาแจ้งโครงการครับ ชื่อโครงการพัฒนาศักยภาพคุณธรรมและชีวิต เป็นโครงการที่จัดขึ้นเพื่อชุมชนภายนอก และบุคคลทั่วไปให้มีส่วนร่วมในการทำกิจกรรมกับมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ โดยวัดที่จะพาไปในวันแรกเป็นวัด มาบจันทร์ ต.แกลง อ.เมือง จ.ระยอง เป็นวัดที่อยู่ในซอกเขา บรรยากาศสดชื่นแน่นอน แล้วไปพักที่ บ้านสวน หาดสวยรีสอร์ท ตรงสวนสน จ.ระยอง ปิดท้ายวันสุดท้ายที่วัดตาขัน อ.บ้านค่าย จ.ระยอง ส่วนวันที่ 29 รับรองสนุกกับกิจกรรมเที่ยวรอบเกาะ และวอคแรลลี่ และตอนเดินทางกลับแหวะตลาดผลไม้ให้ได้เลือกซื้อกันมากมาย แถมราคาถูก โดยผู้สนใจสามารถติดต่อได้ที่ผม อ.กำธร บุญเจริญ สาขาเทคโนโลยีนิเทศศิลป์ คณะวิศวกรรมศาสตร์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ เบอร์โทร 087-0070604 รับจำนวนจำกัดนะครับ 40 คนเท่านั้น โครงการนี้เป็นความร่วมมือกันระหว่างเว็บโอเวอร์คล๊อกโซนกับคณะฯ นะครับ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น โดยวันเดินทางมาขึ้นรถที่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยรราชมงคลรัตนโกสินทร์ (ศาลายา) นครปฐมเวลาประมาณ 06.00 น. รถโดยสารที่มาถึงมหาวิทยาลัยคือ สาย ปอ.515 เสาวรีย์ - ศาลายา และสาย ปอ.547 ถึงหน้ามหาลัยเลยครับ

Comment

อยากไปจังคะ แต่ตางรางดันเป็นวัน Business Day

Comment

ว่าจะพาเด็กไปซะหน่อย

Comment

พาเที่ยวถิ่นเชียวนะคุณครู อิอิอิอิ

Comment

เที่ยวกัน ดีดี ระวังจมน้ำ เด้อออ

Comment

ขอให้สนุกเดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ

Comment

Originally posted by savara

อุ๊ย!!! รุ่นหลาน

Comment

Working...
                              X