Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlonx2 4000+ผมร้อน50-55องตอนเล่นเน็ทมันผิดปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlonx2 4000+ผมร้อน50-55องตอนเล่นเน็ทมันผิดปกติไหมครับ

ของท่านร้อนกันเท่าไรครับพอดีเพิ่งเปลี่ยนค่ายมาใช้AMDอะครับปกติอินเทลมันไม่ร้อนเท่านี้
    เลยอยากรู้ว่ามันผิดปกติหรือเปล่าครับ

รบกวนหน่อยนะครับร้อนแบบตกใจนิดหน่อยพอดีซื้อให้น้องอะครับAMDเครื่องแรกอะครับ

Comment

ปกติ

Comment

ปกติครับ แต่สงสัย เคช รกไปนิดครับ

Comment

จะว่าปกติก็ได้ครับ แต่มันจะค้างคาใจนะ ของผมซิ้งค์เดิม ocแล้วร้อนแค่40เอง
          อากาศในเคสไม่ถ่ายเทหรือเปล่าครับ

Comment

ขอบคุณมากครับถ้าเล่นเกมส์มันจะเพิ่มมากกว่าเดิมอีกนิดหน่อยก็ปกติใช้ไหมครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

full load เท่าไรครับ ของผม idle ประมาณ40กว่า full load ประมาณ60ครับ

Comment

ก็ตอนเล่นเน็ทเปิดเพลงไปด้วยมันประมาณ48-49-50คับ full load หมายถึงตอนเล่นเกมส์หนักๆใช้ไหมครับ
                ตอนนั้นยังไม่เคยดูครับ

Comment

ของผม oc 2.7 ซื้งเดิมๆ เปิดโหลดบิต

34-40 ครับ

Comment

Working...
                  X