Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอความรู้ของ M/B ระหว่าง Abit กับ Asus ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอความรู้ของ M/B ระหว่าง Abit กับ Asus ทีครับ

คือ ตัวไหนดีกว่ากันครับ เรื่องการรองรับ และซัฟพอต กับฮาดแวร์ได้มากกว่า
    รวมไปถึง ระบบต่างๆ

แล้วก็ ถ้าใช้แบบเดิมๆตัวไหนดีกว่ากัน แล้วถ้า OC ตัวไหนดีกว่ากัน

ขอรายละเอียดทีครับ

ระหว่าง

Abit AX78 กับ Asus M3A ธรรมดา

ขอบคุณมากครับผม

^-^

ส่วนตังเลือก ASUS

Comment

แล้วท่านอื่นละครับ

Comment

ใช้ M3A อยู่ แต่อยากได้ AX78 เลย์เอ๊าท์บอร์ดมันสวยดี มีไปป์ด้วย

Comment

AX78 กะลังเข้าท่านะงับ
          ดูๆเหมือนกะลังมาแรงเลย....

Comment

แล้ว M3A ของ คุณ Getzz ไม่มีปัญหาเรื่องไดร์ฟเวอร์เลยใช่ปะครับ

Comment

Working...
            X