Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EAH3870 X2 1GB เรื่องOC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EAH3870 X2 1GB เรื่องOC

ทำไมในไดเวอร์มันไม่มีให้clockละครับงงอยู่หลายวันละ

ใช้ riva ก็ได้ครับ หรือ ATI tool

Comment

คล็อกไม่ได้มันค้างปต่ผมใช้แสนไฟ6pin2เส้นอะแต่ที่จิงอีกอันมันต้อง8pinผมอ่านหลังกล่องมันบอกว่าต้องใส่8pinถึงจะมีให้คล็อกในไดเวอร์มันเกี่ยวกันปะงับ

Comment

Originally posted by yut1234 View Post
        คล็อกไม่ได้มันค้างปต่ผมใช้แสนไฟ6pin2เส้นอะแต่ที่จิงอีกอันมันต้อง8pinผมอ่านหลังกล่องมันบอกว่าต้องใส่8pinถึงจะมีให้คล็อกในไดเวอร์มันเกี่ยวกันปะงับ
        ใช่ครับต้องใส่สาย 8 พินครับ

Comment

จะ oc อีกเหรอท่าน ยังแรงไม่พอเหรอ

Comment

Working...
          X