Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเพิ่มแรมอีกดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเพิ่มแรมอีกดีไหมครับ

พอดีตอนนี้ใส่แรม 512*2 ตัวครับ bus333 ทั้งคู่เลย แต่อยากเพิ่ม 1G อีกตัวจะดีไหมครับเพราะว่าbusมัน400 งงป่ะ อีกรอบ 512*2ตัว จะ+ 1G 1ตัว เป็น 2G จะดีไหมเนื่องจากความเร็วbusแต่ละตัวไม่เท่ากัน 333+400 (กลัวไม่ดีเหมือนเก่า)

แล้วตอนนี้ dual ปะครับ ถ้า dualอยู่ ก็ 512x2 อีกชุด ครับ เรืองบัสไม่มีปัญหา มันจะทำงานเท่ากับตัวต่ำสุดอยู่แล้วครับ แต่ถ้าบอร์ดไม่ได้ dual ก็ เพิ่ม 1g ตัวเดียวได้เลยครับ

Comment

ขาย 512*2 ไปซะ
      แล้วซื้อ 1g
      รวมกับ 1 g ที่ท่านมีอยู่
      ทำDUAL สบายใจ 100% ครับ
      ขอบอก

Comment

Working...
      X