Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยซิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยซิครับ

ผมก้อไม่รู้ว่ามันคือไรพอดียังเด็กอยู่แล้วก้อไม่ได้มีความรู้เกี่ยวกับคอมเลย

ตอนแรกอ่ะครับ มันก็โหลดผมก้อไม่ได้คิดอะไรคิดว่าจะปล่อยให้มันโหลดเสร็จๆไป ผมก็รอพอไปถึง70% แล้วผมก็ปิด(ผมก็ปิดไปหลายครั้งแล้วแหละก่อนจะถึง70%เนี่ย) แล้วคราวนี้ผมก็ไม่ได้เปิดคอมไปซัก5-6วัน พอวันนี้มาเปิดมันก็ขึ้นอีกแล้ว แต่มันไม่ได้ขึ้นจาก70%แล้วไป71% แต่มันขึ้นมา19% เซงมากเลยครับ ทำไงดีช่วยบอกหน่อยนะครับ

มันเขียนไรอัพเดทอะไรซักอย่างเนี่ยแหละครับ เหมือนๆกับอัพเดทวินโดวส์

ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by davilbats; 20 May 2008, 21:25:54.

น่าจะเป็น Window Update นะ ถ้าเปิดเอาไว้ ลองปิดดูครับ

Comment

ปิดไงหรอครับกรุณาบอกทีนะ เพราะผมปิดไม่เป็น

Comment

ถ้าใส่ คีย์ของแท้หรือใส่คีย์ของนักศึกษาก็ปล่อยให้ดาวน์โหลดเลยครับมีประโยชน์อัพอะไรใหม่ๆ ที่ท่านบิลได้พัฒนาขึ้นไม่เปนอันตรายครับ เพราะเขาจะปล่อยให้อัพแทบทุกเดือน อุด bug ที่เขาพัฒนานะครับ (แนะนำว่าไม่ควรปิด)

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบครับ

Comment

ปิดไปเถอะครับ มันช่วยอะไรไม่ได้มาก จะทำให้เล่นเน็ตช้าไปเปล่าๆ เพราะเราพึ่งโปรแกรมป้องกันไวรัสตัวอื่นไว้แล้ว

วิธีปิด คลิ๊กขวา<mycomputer<properties< ...หาเอาครับ มีแถบให้เลือก

Comment

thk มากมายเลยครับ

Comment

Working...
              X