Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassin's Creed ภาพมันไม่เต็มจออะครับ ขอผมจอธรรมดาอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassin's Creed ภาพมันไม่เต็มจออะครับ ขอผมจอธรรมดาอะครับ

Assassin's Creed ภาพมันไม่เต็มจออะครับ ขอผมจอธรรมดาอะครับ ไม่ WIDE
    พี่เป็นเหมือนผมปะครับ มีวิธีแก้หรือปล่าวครับ

วิธีแก้ให้ภาพเต็มจอ อยู่ใน FG เล่มเืดือนพฤษภาคมครับ

Comment

ปกติครับ ไม่งั้นเสียสัดส่วน

Comment

ใช่แล้น ไม่งั้นเสียสัดส่วน ก็เหมือนดูหนัง ถ้าwideเต็มจอ(ธรรมดา) ตัวสูงเป็นเปรดเลย 5*5*5

Comment

Working...
        X