Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Harddisk เพิ่มอีกลูกหนึ่งใหม่จะต้องเพิ่ม PSU ให้แรงขึ้นปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Harddisk เพิ่มอีกลูกหนึ่งใหม่จะต้องเพิ่ม PSU ให้แรงขึ้นปะครับ

จะซื้อ Harddisk เพิ่มอีกลูกหนึ่งใหม่จะต้องเพิ่ม PSU ให้แรงขึ้นปะครับ
    คือว่าใช้ HDD อันเก่า 160gb. จะเพิ่มเป็นอีก 160gb. อีกหนึ่งลูกรวมเป็น 2 ลูก 320gb.
    อยากรุ้ว่าต้องเพิ่ม PSU ให้แรงขึ้นอีกปะครับ ผุ้รุ้ตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ไม่ต้องอ่ะครับ

HDD ลูกเดียว ไม่ได้กินไฟเ้ยอะอะไรขนาดนั้น - -"

Comment

หรอครับ ลืมบอกไปว่า PSU ผมใช้ delux 500w

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ไม่จำเป็นครับ สิ่งที่แด๊กมากสุดในเคส มีแค่ VGA กะ CPU (ถ้า OC) เท่านั้น HDD อ่ะมันเรื่องจิ๊บๆ

Comment

ซื้อมา แล้วให้ผมก้อได้ครับ 55

Comment

ซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้ผมเซ้งต่อให้ครับ อิอิอิ

Comment

เหลือเฟือครับท่าน Delux 500w กับฮาร์ดดิสต์แค่ 2 ลูกอ่า..

Comment

ถ้าของในเคสไม่มากมายมีอย่างละชิ้น
                เดิม ๆ ที่เคยใช้มาก็น่าจะพอนะครับ

ดาวน์โหลด โปรแกรมฟรีแวร์ เลือกตามหมวดหมู่ได้เลย <<< คลิกที่นี่

อัพเดต เทคโนโลยีไม่ตกยุค<<< คลิกที่นี่

รีวิว โน๊ตบุ๊ครุ่นใหม่ ๆ<<< คลิกที่นี่

ดูคลิป+ภาพ <<< คลิกที่นี่

ชีวิตต้องพึ่งเงินกู้<<< คลิกที่นี่

Comment

บอกไรให้ครับ ผมใช้เคสของ PA ซื้อมา 6 ปีละ 350 W
                  ใส่ DVD 2 อัน
                  HD SATA 2 ลูก
                  HD IDE 1 ลูก
                  Redeon 1600
                  RAM 2 แถว
                  X2 3800+ OC ด้วย แต่OC ได้นิดเดียว งั้นวูบ

อาวของเครื่องใหม่กับเครื่องเก่ามาอยู่้ด้วยกัน

Comment

Working...
                  X