Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAINBOW SIX มีกี่ภาคครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAINBOW SIX มีกี่ภาคครับ

พอดีผมได้โหลดตัวนี้มา Tom.Clancys.Rainbow.Six.Vegas.2-RELOADED พอได้เล่นแล้ว

ชอบมากๆ เลยอยากจะเล่นภาคอื่นบ้าง ไม่รู้ว่า มันมีกี่ภาคครับ และภาคไหนที่เพื่อนๆชอบสุดๆ

ขอบคุณทุกความเห็นครับผม

ผมเพิ่งเล่นเหมือนกันไม่รู้มีกี่ภาค เด๋วมีท่านผู้รู้มาตอบครับ น่าจะมี 2 ภาคนะ

Comment

มีเยอะกว่า2คับ
      Rainbow 6 covert operations
      Rainbow 6 lockdown
      Rainbow 6 raven shield
      Rainbow 6 rogue spear
      น่าจะมีอีกนะแต่จำไม่ได้ ส่วนvegasขอไม่พูดถึง

Comment

หน่วยRainbow มีจริงๆเหรอครับ เคยได้ยินมาว่างั้น ...

Comment

Originally posted by amstel View Post
          มีเยอะกว่า2คับ
          Rainbow 6 covert operations
          Rainbow 6 lockdown
          Rainbow 6 raven shield
          น่าจะมีอีกนะแต่จำไม่ได้ ส่วนvegasขอไม่พูดถึง
          ท่าน amstel นี่แหล่ะครับ ที่ทำให้ผมรู้จักเกมนี้ เพราะโดนใจตรงลายเซ็นแท้ๆ

เยอะจริงแฮะ

่ว่าแต่ อันไหนใหม่เก่ากว่ากันครับ
          Last edited by ปฐมวงศ์; 21 May 2008, 15:02:23.

Comment

Originally posted by gtasan View Post
            หน่วยRainbow มีจริงๆเหรอครับ เคยได้ยินมาว่างั้น ...
            ไม่มีไม่ใช่เหรอครับ คือต้นกำเนิด เค้าเอาเนื้อเรื่องมาจากนิยายสายลับของ Tomclancy ที่เป็นชื่อเกมอ่ะ คนนี้ แล้วมาทำเกมตั้งแต่ภาคแรก ถ้าหากข้อมูลมันผิดไปบ้างก็อภัยด้วยนะครับ นานมากแล้ว

Comment

หาข้อมูลมาให้อีกในตระกูล Tom-Clancys ดูตรง Customers ส่วนลำดับเกมส์จำบ่ได้ที่บ้านมีแต่
              http://www.amazon.com/Tom-Clancys-Ra...685195-2165616

Comment

Working...
              X