Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Team Fortress 2 บนsteamมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Team Fortress 2 บนsteamมั้ย

มาปั๊ม Achievement กัน

เหลือของ Medic เพียบเลย

addมา ชื่อ GyMfukU
    Last edited by GyM; 21 May 2008, 17:19:10.

ซะงั้นก็บ้าง แค้เล่นไม่ค่อยเก่ง ยิงใครไม่ได้ อิ ๆ

Comment

เฮ้ย ไม่มีเลยเร๊อะ

Comment

อยากเล่นเหมือนกัน แต่กลัวไม่มีคนเล่น(+กล้วไม่มีเซิฟให้เล่นด้วยอ่ะคับ)

Comment

Originally posted by qbert View Post
          อยากเล่นเหมือนกัน แต่กลัวไม่มีคนเล่น(+กล้วไม่มีเซิฟให้เล่นด้วยอ่ะคับ)
          ไม่ต้องกลัวไม่มีเซิฟเล่น คนไทยเยอะ เซิฟ สิงโป มาเล ฮ่องกงปิงน้อยๆ

Comment

มีใคร log in เข้า steamไม่ได้มั่งป่ะ ผมเข้าไม่ได้เป็นชั่วโมงแล้ว หรือเป็นคนเดียวหว่า

ใครมีลองแล้วมาบอกทีนะๆ

Comment

ถามหน่อย Achievement : House Call กับ Doctor Assisted Homicide ทำยังไงอ่ะ

Comment

ผมเล่นครับ PM คุยกันได้นะ มันส์มาก ๆ เลย เล่นตั้งแต่สองทุ่ม ยันตีห้า เลยครับ วันแรกที่เล่นได้อ่ะ อิอิ

Comment

เก็บAchievementครบ ซะที ได้มีดเทพมาแล้ว

เหมือนผมวันแรกอ่ะ เล่นทั้งคืน + ทั้งวัน เกมไรมันส์จริงๆ เกิดมาเพิ่งเคยพบเคยเห็น 55+

Comment

ครบแล้วเหรอ ผมว่าอาวุธมันโกงๆนะหมอเดวนี้ไม่ทำไรวิ่งมาฟันๆแปบเดวตายอย่างแรง เซ็ง ปืนกลเข็มฉีดยาก็ดูดเลือดอีกนัด ละ 3แน่ะ เซ็งเลย แต่ว่าจะรออาวุธไพโรมาก่อน แล้วค่อยเกบอ่ะครับ
                    ปล. ชื่อ Badcompany นะครับ

Comment

อยากเล่น แต่ ไม่รู้จะหาจากไหนได้ TFC ก็หาServer เล่ยยาก T_T

Comment

ผมก็เล่นอยู่ ชื่อ jumper ว่างๆ ทักกัน มั้งเด้อ

Comment

Originally posted by schwarzkopf View Post
                          อยากเล่น แต่ ไม่รู้จะหาจากไหนได้ TFC ก็หาServer เล่ยยาก T_T
                          มีให้เล่นได้ทั้งวันทั้งคืนแหละครับ ลองดูนะครับ หนุกมากมาย

Comment

ขอรายชื่อเซิฟที่เล่นๆกันอยู่หน่อยสิคับ ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน

Comment

สรุปตอนนี้ปลดของใหม่ได้แต่หมอใช่ไหมครับ ผมไม่ค่อยได้เล่นหมอด้วยสิ -.-

ปล.ชื่อ LUNATIC. ครับ เจอทักกันได้เน้อ

Comment

Working...
                              X