Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 3.0G 631กับE2160 1.80 GHz.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 3.0G 631กับE2160 1.80 GHz.

ความเร็วแตกต่างกันมากไหมครับ
    ถามเพราะจะเปลี่ยนกาดจอแปง9600GT ผมกลัว P.4 ของผมจะรับไม่ไหว

ต่างกันอย่างแรง p4 รับไม่ไหวแน่นอน
    ใส่ได้แต่ไม่เวิค

Comment

มาก

ใหว

Comment

P4 ใส่ได้ครับ

แต่ไม่ควร เพราะ ซีพียูไม่สามารถรีดพลังของการ์ดจอออกมาได้ทั้งหมด

เครื่องเก่าผม P4 3.0Ghz อัดแค่ 8600GT ดูท่าทางการ์ดจอมันวิ่งไม่เต็ม(หรือคิดไปเองหว่า)

อีกอย่างขึ้นบลูสกรีนกาจายยยย

Comment

Pentium D กับ Pentium E ยังต่างเลยครับ

Comment

ยอมรับว่า CPU มีผลต่อการ์ดจอมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ถึงมากที่สุด

Comment

Working...
            X