Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหลุดบล็อกเน็ต มหาลัยพอจะมีวิธีป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหลุดบล็อกเน็ต มหาลัยพอจะมีวิธีป่าวครับ

แบบว่าโหลดอะไรไม่ได้เลย คืออยากโหลดหนัง โหลดโปรแกรม มันก็บล็อกหมดเลยครับทำงัยครับ

ทำจายยยยยยยย

Comment

นั่นคือเหตุผลที่เค้าบล๊อกไว้อะแหละ กลัวโหลดหนังโหลดอะไร เพราะมันจะทำให้คนอื่นเล่นอะไรไม่ได้เลย

Comment

ทำได้อย่างเดียว ทำใจครับ

Comment

ถ้า เป็นของสถาบันนะครับ มันติดที่ไฟลวอ ครับผม ถ้ามีคนดูแลระบบแบบเป็นทางการ ก๋เลิกคุยครับผม ทางมีครับผม แต่นั่นไม่ดีแน่ มันหมายถึงการ hack เขาไป ใน server ของสถาบันตัวเอง ง่ายๆๆๆ นิดเดียว ถ้าคนดูแลระบบปัญญาอ่อน มือไหม่ก๋สบาย ครับไม่ยากเท่าไหร่ เพาะ ค่า ต่างๆๆ ยังถูกเซ็ตเป็นดีฟอล อยู่ อันนี้เจาะไม่ยาก แต่ ถ้า อีกและครับ ถ้าเจอ พวก เชียรๆๆๆ เครื่องเราอาจซวยครับผม เพาะ เค้ารุ้ว่าเราทำอะไรอยู่อ่านโดนเรียกไปตักเตือนก๋เป็นไปได้ ทางออก

******แบบง่ายสุดเลยนะครับ ในวินโด xp มันจะมีเซอวิส อยู่ 1 ตัว เมื่อเปิดแล้ว จะไม่สามารถ ดาวโหลดได้ เป็นที่เครื่อง ที่เราใช้นี่แหละครับผม ****** ผมจำไม่ค่อยได้ เคยใช้แกล้งเพื่อนสมัย เรียนอยุ่ครับผม เดี๋ยว นึกออกจะมาบอกนะครับ แต่ส่วนมาก แล้ว ติดที่ fire wall แน่นอน ครับ

Comment

ครับ

Comment

เข้าไปหาอธิการบดี แจ้งความประสงค์ พร้อมยื่นคำขู่ว่าถ้าไม่ให้ผมโหลด ผมจะลาออก

Comment

Originally posted by Petrus View Post
                เข้าไปหาอธิการบดี แจ้งความประสงค์ พร้อมยื่นคำขู่ว่าถ้าไม่ให้ผมโหลด ผมจะลาออก
                แล้วท่านก็จะได้ยินกลับมาว่า "เชิญ" อิอิ

Comment

อยากทราบเหมือนกันเลยค่ะ เพราะทำใจไม่ได้ 555 จะโหลดโปรแกรมมาใช้งานบ้าง ไฟล์งานสาธารณะบ้าง ไม่ได้เลยอ่ะค่ะ ติดบล็อคหมดเลยจ้า รบกวนบอกกันบ้างจะขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ ปล เนท รร ค่ะ เคยคุยกับคนคุมระบบแล้วเค้าก็บอกว่า ถ้ามันต่อตรงกะเซิฟเวอร์ก็ได้อยู่ แต่ก็บอกให้เรางงอีกว่า มันเป็นกลุ่มๆเลยไม่ได้ เอ๊ะยังไง ^ ^
                  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Comment

ก็ ลองๆ ตีสนิท คนดูแล ระบบดู ก่อน ซักพักบอก เปิดให้หน่อยๆ

Comment

ใช้ รีโมท ครับ รีโมท สั่งโคให้โหลด แล้ว ค่อยโหลด จากโคอีกที

เพราะส่วนใหญ่ ทางมหาลัย ไม่บล็อค รีโมท แถมโหลดเร็วสะใจ ^^

Comment

Proxy Server เดือนละ 120 บาท 3 เดือน 330 บาท ดูก่อนได้ครับ เหมาะสำหรับหอหรือเน็ตมหาลัยที่บล๊อก
                        ทำไมถึงต้อง synergism's proxy server (Proxy Sock VPN)

เหมาะสำหรับเปิด บอท,ข้าเวปที่โดนบล็อค,เล่นเกมต่างประเทศ,และทำไห้เข้าเวปเร็วด้วยครับผม
                        และเล่นเกมในมหาวิทยาลัยได้ด้วยครับ
                        1. สามารถใช้กี่คนก็ได้ในการเข้าใช้ใน 1 user
                        2. ท่านสามารถเปลี่ยนรหัสผ่านเพียงแจ้ง user&password มาทางเรา (ดังนั้นโปรดระวัง user ของท่าน หากอยู่ในมือของคนที่ไม่รู้จักแล้วทำการเปลี่ยนรหัสทางเราไม่สามารถช่วยอะไรท่านได้นะครับ)
                        3. ทาง server ให้บริการแค่ proxy server เท่านั้นไม่มีการใช้ Bit หรือโปรแกรมใดก็ตาม ทำให้มั่นใจได้ว่า proxy ที่ท่านใช้งานอยู่เร็วกว่าของที่อื่น
                        4. สามารถทำเรื่องของทดลองใช้ก่อนได้ เพื่อทดสอบว่าระบบ proxy ทางนี้ดีหรือไม่
                        5. สามารถใช้เน็ตที่บล็อกเกมส์ออนไลน์ หรือโปรแกรมต่าง ๆ จากหอพัก หรือเน็ตมหาลัย
                        6. ไม่จำกัดความเร็วในการส่งข้อมูลทุก user (เชื่อมต่อด้วยความเร็ว 1 Gbps)
                        7. ใช้เครื่อง server ของ DELL ในการรัน Server ทำให้มั่นใจได้ว่า Server เสถียร และมีคุณภาพ
                        8. ทำให้ท่านสามารถเข้ว Web site ต่าง ๆ ได้เร็วขึ้น และสามารถเข้าเวปไซต์ที่ถูกบล๊อกเอาไว้ได้อีกด้วย

หากท่านใดสนใจติดต่อมาทาง MSN หรือ Email ที่ : synergism_proxy2@hotmail.com add msn มาเลยครับ
                        วันจัน-ศุกร์ เวลา 16.00-23.00
                        วันหยุด 14.00เป็นต้นไป
                        รายละเอียดเกี่ยวกับบริการ proxy
                        - คิดค่าบริการเพียงเดือนละ 120 บาท หากสมัครแบบราย 3 เดือนคิดค่าสมัครเพียง 330 บาทเท่านั้น
                        - หาก proxy มีปัญหาทางเราจะชดเชยวันที่เสียไปให้ 2 เท่า

Comment

Working...
                        X