Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามว่า Quadro Graphic Cards คืออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามว่า Quadro Graphic Cards คืออะไรครับ

ตามนั้นแหละครับ เห็น ราคา มัน แพ้งแพง จังอ่ะครับแล้วมันต่างกับ การ์ดจอ ธรรมดายังไงครับ

มันเป็นการ์ดจอเอาไว้ใช้กับพวก 3DMax อะไรพวกนี้อะครับ คือจะเน้นไปด้านนั้นมากกว่าเล่นเกม ตัว Driver ก็ออกแบบมาทำงานรวมกับโปรแกรมพวกนั้นมากกว่า

Comment

ทำ3D จ้า เล่นเกม กากากกกกก

Comment

ที่ถามเพราะว่า ราคา มันตั้ง 3-4 หมื่น บาท โน้นแหนะ เลยต๊กกะจาย

Comment

มันเอาไว้เขียน Soildwork คือทำพวก 3D สร้างพื้นผิวอย่างในเกมส์ที่เราๆเล่นกันอ่ะครับ
          ท่าใช้การ์ดจอธรรมดาๆที่ใช้เล่นเกมส์มันจะสร้างภาพออกมาเป็นเหลี่ยมๆไม่สมจริงครับ

Comment

Working...
          X